Điểm danh các Ubers đã pass vòng phỏng vấn kỳ thi tuyển tập trung toàn quốc của BIDV

Kể từ ngày mai (27/08/2012) BIDV sẽ gọi điện chúc mừng các bạn đã pass vòng phỏng vấn, đồng nghĩa với việc trúng tuyển vào BIDV :DBạn nào được gọi hoặc thông báo thì vào điểm danh cho anh em biết để chúc mừng nhé :x :x :x

"Chi nhánh Quảng Ninh đã có kết quả nhưng còn đang trình HO. Em chịu khó đợi thêm 1 2 tuần nữa, sẽ có thông báo qua vòng phỏng vấn".
Mình chịu, không biết có qua không nữa. Thời gian phỏng vấn hơi ngắn, 4 câu hỏi trong 5 phút.

CN Qn có kết quả alo chiều hqua ròi nhé. Có ng ko ng ko nhận vc nên chưa có danh sách chính thức :D

Có bạn nào pass chi nhánh nào khác thì vô báo cho mọi người biết nghen !

có bạn nào o kiên giang không, có biêt chi nhánh kiên giang có kết quả chưa vậy. Mà nghe người nói có kẻ nói chưa mà Pv lâu lám rồi! Chác minh tạch rôi wa! huhuhu...!

Hi. Topic này bắt đầu nóng rồi ^^, mình báo danh, đã chính thức pass chi nhánh Gia Lai, 20.9 này tập trung nhận việc

Mình cũng pass rồi, chi nhánh HBT . T2 tuần sau đến hoàn thiện hồ sơ^^. Run quá, chưa đi làm bao giờ nên chưa có kinh nghiệm j cả, tự dưng thấy lo lo. Mọi người chia sẻ kinh nghiệm ngày đầu đến nhận việc vs kinh nghiệm vượt qua 2 tháng thử việc cho mình với. Cảm ơn mọi người nhiều ^^

CN Qn có kết quả alo chiều hqua ròi nhé. Có ng ko ng ko nhận vc nên chưa có danh sách chính thức :D
Mình không hiểu rõ ý bạn lắm :">.
Mình nhớ là ai không qua sẽ có email chia buồn....

- - - Updated - - -

Mình không hiểu rõ ý bạn lắm :">.
Mình nhớ là ai không qua sẽ có email chia buồn....

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,080
Tổng số thành viên
351,408
Thành viên mới nhất
debet9xyz1
Back
Bên trên