Điểm danh các Ubers đã pass vòng phỏng vấn kỳ thi tuyển tập trung toàn quốc của BIDV

Kể từ ngày mai (27/08/2012) BIDV sẽ gọi điện chúc mừng các bạn đã pass vòng phỏng vấn, đồng nghĩa với việc trúng tuyển vào BIDV :DBạn nào được gọi hoặc thông báo thì vào điểm danh cho anh em biết để chúc mừng nhé :x :x :x

Hy vọng cuối của mình :) Chúc mọi người may mắn...mà chắc chắn trong tuần này k bạn ? :D Chúc bạn may mắn nhé

Mai có kết quả phỏng vấn hả. Hồi hợp quá. Mình phỏng vấn bữa 23/8. 17 người chọn 5 ah.
cũng đang hy vong đây. chúc mọi người mai mắn

đi thi hội đồng 8 người bao gồm: giám đốc, 2 phó giám đốc, 2 trưởng phòng, 1 người ở phòng nhân sự và 2 người nữa không biết lám gì, lúc đầu vào họ bảo giới thiệu bản thân, xong rồi bốc thăm câu hỏi. mình trúng câu chứng từ kế toán là gì?nội dung cơ bản của chứng từ kế toán.mình nói chứng từ kế toàn là bản sao chụp lại các nghiệp vụ kế toán phát sinh. họ bảo dùng từ sao chụp là chợ búa, k chính xác trong khi đó giáo trình trường mình ghi rõ bản chất của chứng từ kế toán là sao chụp lại các nghiệp vụ phát sinh, vậy ai sai ai đúng nhỉ?tiếp theo họ hỏi rửa tiền là gì?tệ nạn nào đang là vấn đề nhức nhối nhất trong bộ máy đảng và nhà nước ta hiện nay?hình thức thanh toán nào trong ngân hàng dễ gây ra tham nhũng nhất?nêu lên các quan hệ đối ứng kế toán?tùm lum và hỏi xoáy đáp xoay.
có bạn nào có câu hỏi phỏng vấn thì post lên cho mọi người xem và chúc may mắn sẽ qua vòng 2, mình chắc out roài :D

mình ko hi vọng gì mấy, nhưng cũng cứ hóng xem sao, ai chi nhánh đông đông nai không, làm quen nhỉ.

Sao mà nghe mấy bạn kia nói là đến 1/9 mới trình lên trung ương mà !!!

bạn hoangoanh: mình cũng pv chi Đông Đồng Nai nè bạn. vừa ngóng topic khác thấy đồn 5/9 mới có kq..
bạn pv Kế toán hay Tín dụng z? Bữa mình pv bên Tín dụng ak.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,446
Thành viên mới nhất
leeyuutyio46
Back
Bên trên