Đề thi vào Ngân hàng ocean bank 25/11

huyhieu_207

Thành viên
I- Phần trắc nghiệm IQ toàn tiếng anh vào cannao.com luyện nhé các bạn
II- Phần trắc nghiệm tiếng anh dài mà cũng tương đối khó ( đối với mình học tiếng anh hơi kém nên khá khó)

IIPhần nghiệp vụ ngân hang
1. Trắc nghiệm ( không khó toàn hỏi về cách bán hàng thôi)
2. Phần tự luận
- Em hiểu như thế nào là 1 CVKH chuyên nghiệp. 1 chuyên viên KH ocean bank thì cần phải có những kỹ năng gì?
- Tình hình tài chính ngân hàng hiện nay như thế nào? Với tình hình hiện nay thì những cơ hội và thách thức của ngân hàng Ocean bank là gì
[-O

có bạn nào thi vị trí thẩm định ở ngân hàng Oceanbank hok? Nếu có vui lòng cho mình biết 1 ít thông tin. Thanks các bạn nhìu ^^

huong dan ca cuoc online
huong dan ca do bong da
huong dan ca cuoc bong da
huong dan ca do tren mang
huong dan ca cuoc tren mang
huong dan ca cuoc bong da
huong dan ca do bong da online
huong dan ca do bong da tren mang
huong dan ca cuuoc bong da online
huong dan ca cuoc bong da tren mang
huong dan ca do bong da truc tuyen

Mình mới thi tuyển ở Ocean vị trí Hỗ trợ kinh doanh tín dụng vào ngày 08/12/2012 xong. 20 câu trắc nghiệm IQ bằng tiếng anh, 40 câu trắc nghiệm tiếng anh ( nghiên về từ vựng tài chính ngân hàng chứ ko nặng về ngữ pháp, nói chung là từ vựng). 20 câu trắc nghiệm nghiệp vụ ( chủ yêu về luật và thông tin về ngân hàng). còn các bạn thi bên CVQHKH thì có tự luận hay sao ấy. Thi xong hổng biết bao lâu có kết quả nữa
hiện tại chị có đag làm vị trí này ở oceanbank ko chị, cho e hỏi tí kinh nghiệm, e vừa nhận đc thông báo đi test online

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,225
Thành viên mới nhất
Miss Peaches Me
Back
Bên trên