Có cái đề thi này các mem UB tham khảo nhé.Lưu ý câu 1.4 trong đề nhé.Phải sửa lại nhưng file pdf chuyển sang word bị hỏng nên không biên tập lại được.Thông cảm nhé.:p.

Đính kèm

• Đề thi tín dụng và kế toán Vietcombank.rar
    401.5 KB · Xem: 32,458
đề quá cũ rồi, và quá ít nội dung, mình đã tải về mà thấy phí tín dụng quá, đề này quá lỗi thời rồi từ năm 2008 giờ có thi thế này đâu, mọi người chú ý nhé. Mình không biết up file thế nào cả, chỉ mình cách up mình up lên cho, đúng là phí tín dụng quá
Chị Hiền, đúng rùi đó, giờ thi trắc nghiệm toàn bộ rùi, chị đã zô Vietcom chưa vậy, có kinh nghiệm hay tài liệu gì gửi wa em với, thanks chị, tranthem0802 @ gmail chấm com

:)bạn nào down được gửi meo cho mình với. GMAIL CỦA MÌNH LÀ : nhth.2010
Cảm ơn các bạn nhiều

đề quá cũ rồi, và quá ít nội dung, mình đã tải về mà thấy phí tín dụng quá, đề này quá lỗi thời rồi từ năm 2008 giờ có thi thế này đâu, mọi người chú ý nhé. Mình không biết up file thế nào cả, chỉ mình cách up mình up lên cho, đúng là phí tín dụng quá

Chị ơi, t7 tuần này e thi vietcom Thành Công rồi... đang cần đề quá..

Chị có k chị send mail cho e với.
mail e là: duongnhim8190@gmail chấm com

( e phải viết rời cách rời "chấm com" ra vì diễn đàn sợ xì pam k cho đăng mail lên ạ )

Em cảm ơn nhiều ạ

Hôm nay e mới đi test VCB về, đề thi năm ni khác hẳn với những dạng đề thi em xem qua trên ub, hy vọng sẽ có nhiều cập nhật hơn nữa. Em chỉ nhớ nội dụng thi không có phần kinh tế vĩ mô, mà phân bố vào các phần như kiến thức tài chính ngân hàng, tài chính tiền tệ, dự án, ... Tiếng anh nhìn vào chẳng biết thế nào mà lần... 70 câu trắc nghiệm/ 60 phút, chỉ kịp nhìn và chọn đáp án, không biết đúng hay sai nữa (chủ yếu là từ mới, ngữ pháp hơi khó nhìn ra (chắc phải là anh văn C), tiếng anh chuyên ngành...)

Hôm nay e mới đi test VCB về, đề thi năm ni khác hẳn với những dạng đề thi em xem qua trên ub, hy vọng sẽ có nhiều cập nhật hơn nữa. Em chỉ nhớ nội dụng thi không có phần kinh tế vĩ mô, mà phân bố vào các phần như kiến thức tài chính ngân hàng, tài chính tiền tệ, dự án, ... Tiếng anh nhìn vào chẳng biết thế nào mà lần... 70 câu trắc nghiệm/ 60 phút, chỉ kịp nhìn và chọn đáp án, không biết đúng hay sai nữa (chủ yếu là từ mới, ngữ pháp hơi khó nhìn ra (chắc phải là anh văn C), tiếng anh chuyên ngành...)
bạn ứng cử vào mảng nào thế

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,479
Thành viên mới nhất
oozbb839
Back