Đề thi IQ và Tin học vào Ngân hàng Liên Việt - LienVietBank (FULL)

hic, mình không down về được, chỉ down được đáp án, đề không được. Bạn nào vui lòng gửi vào mail giúp với nhé. THanks nhiều ạ
email: phamthuuyen@ gmail.com

hic!hic! minh cung down ve ko dc! ban nao co cho minh xin cai de thi dum! minh cam on rat la nhieu!
ban nao co gui mail qua cho minh dum!
email : vominh_uan93@ yahoo.com
27/04 nay minh thi rui!huuuuuuuu

---------- Post added 14-04-2012 at 06:04 PM ----------

hic!hic! minh cung down ve ko dc! ban nao co cho minh xin cai de thi dum! minh cam on rat la nhieu!
ban nao co gui mail qua cho minh dum!
email : vominh_luan93@ yahoo.com
27/04 nay minh thi rui!huuuuuuuu​

mình down lại bị lỗi nữa rồi. file down về chỉ có 52 kb (file gốc 675kb) ah. giải nén không được :(

có bạn nào tốt bụng thì gửi cho mình vào mail tranhuong25990@ gmail. com nhé.thanks in advance!:D

Tớ làm được gần gần xong rồi, phần IQ có 1 số câu điền số chẳng biết quy luật thế nào. Nói chung là đề dễ hơn của ... Tiên Phong.

Phần Tin học thì cứ chuối chuối, thà hỏi về hiểu biết tin học hoặc các hàm Excel còn dễ trả lời. Mấy câu liên quan đến thanh công cụ chả biết sao nữa, chẳng khác gì hồi cấp 3 làm bài pascal bằng giấy.
mình không down về máy được gì cả

---------- Post added 23-04-2012 at 10:50 AM ----------

tớ không thể nào download được bản thông tin ứng viên của ngân hàng này.có ai giúp tớ.cả tuần nay rùi.huhu

---------- Post added 23-04-2012 at 10:54 AM ----------

he.gửi hộ mình một bản vào mail thiêmdata@ gmail.com nữa đi.cảm ơn và hậu tạ à

---------- Post added 23-04-2012 at 11:01 AM ----------

bạn down được thì gửi cho mình xin một bản vào mail thiemdata@ gmail.com.được không/huhu....mình không down được.hậu tạ. hậu tạ

mình cũng ko down được đề, bạn nào tốt bụng mail dùm mình nhé:khanhtra3507@ gmail.com, cảm ơn các bạn nhiều. có bạn nào viết thi vào vị trí Quản lý tín dụng đề thế nào ko vậy?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,985
Thành viên mới nhất
frankzappamerch
Back
Bên trên