Đề thi công chức thuế 2005, 2010

các bạn ơi.cho mình hoi.thời gian quyết toán đối với hồ sơ quyết toán thuế năm là chậm nhất ngày thứ 90 kể từ ngày kết thúc năm dương lịch hoặc năm tài chính.nếu kê khai cho quý 4 sẽ nộp vào ngày bao nhiêu?vì sao?có phải bắt đầu tính từ 31/12 năm trước ko

các bạn ơi.cho mình hoi.thời gian quyết toán đối với hồ sơ quyết toán thuế năm là chậm nhất ngày thứ 90 kể từ ngày kết thúc năm dương lịch hoặc năm tài chính.nếu kê khai cho quý 4 sẽ nộp vào ngày bao nhiêu?vì sao?có phải bắt đầu tính từ 31/12 năm trước ko

nếu ke khai cho quý 4 thì thời hạn khai thuế chậm nhất là ngày 30/10

BẠN NÀO DỄ THƯƠNG GỬI GIÙM MÌNH FILE TÀI LIỆU VỚI NHÉ,MÌNH DOWN HOÀI KO ĐƯỢC,CẦN GẤP LẮM.
MAIL yahoo nhe: meoxin2711
đuôi .com thui ko co vn nhe

Bạn ơi thi công chức thuế xong rồi mà. Nếu bạn cần tài liệu này thi gửi địa chỉ mail mình nhé.

ai có kinh nghiệm thì vào công chức ngành thuế thì chia sẻ cho mọi người nhé!. Không biết thi khó không. Đợt này nghe nói tỉ lệ chọi cao lắm.

Alo, em xin chào cả nhà
Bác nào có đề thi công chức thuế năm 2012 ở miền Nam và miền Bắc, thì post lên cho cả nhà tham với nhé!
Kính chúc cả nhà tuần mới luôn vui

chào ACE ai download được rồi thì có thể gửi cho mình nha mail:tranthimydung_lien(mail bạn nhé)
cảm ơn bạn trước nha.//

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,506
Thành viên mới nhất
youhuihuodong22
Back