Đề thi công chức thuế 2005, 2010

lananh0612

Thành viên mới
Dear all,
Mình cũng có ý định thi công chức đợt này nên đi tìm tài liệu thi của các năm trước nhưng mình mới tìm được bộ đề thi công chức thuế năm 2005 và năm 2010-2011
Bạn nào đang chuẩn bị cho đợt thi công chức thuế năm 2012 thì tải về tham khảo nhé,
Chúc các bạn thành công.
http://www.mediafire.com/?3fasafu7obu7u7z
Link mediafire của các bạn đây nhé.Thoải mái đi :D

Đính kèm

• Đề thi Thuế 2010-2011.zip
    1.9 MB · Xem: 1,387
  • Tài Liệu ôn thi Thuế.rar
    3 MB · Xem: 966
  • Bo De thi Thue_2.rar
    1.2 MB · Xem: 1,248
  • Onthichungchithue_2010_monthue.rar
    2 MB · Xem: 866
  • De tin MB.rar
    4.5 MB · Xem: 827
Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Có ai chỉ mình cách download không? Mình down thì IDM luôn luôn bắt link, nếu không thì save cái file có đuôi là "php" thì sao đọc được? :((

huhu, hết tín dụng rồi, ai có thì gửi cho tớ với:((
Mail t là chinhtrinh3509@gmail nhá

thax bạn nhìu nha, nhưng mình ko có đủ tín dụng để down về, bạn có thể gửi qua mail cho mình được không? myudyen_kieu@y.c (yahoo nha bạn) Thax bạn rất nhìu. Hay nếu được thì bạn có thể up lên mediafire nha.

trc khi download bạn vào IDM -> Downloads -> Options -> Bỏ đánh dấu Mozilla Firefox (nếu dùng Mozilla Firefox)-> Trở lại ub -> Click file cần down. Vậy là Ok! Down xong thì lại bật lại Mozilla Firefox thui.

Lại thêm chủ đề post tài liệu thi thuế :) , sao nhãng ra quá ;)) ;))
Đợt này nhìu người thi thuế ghê nhỉ @_@

Lại thêm chủ đề post tài liệu thi thuế :) , sao nhãng ra quá ;)) ;))
Đợt này nhìu người thi thuế ghê nhỉ @_@

Anh thấy file đầu tiên hình như bị lỗi không mở ra được. File thứ 3 thì bên topic kia cũng có rồi. Mấy file còn lại thì cũng na ná tài liệu ở 2 topic kia rồi cô ạ ;)) Chắc là bị trùng nguồn ;))

ban oi ban dowload duoc rui thi gui cho to voi duoc khong. minh khong dow dc.gmail cua minh la: chieuthu88bn (gmail ban nhe!)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,231
Thành viên mới nhất
Qh88black
Back
Bên trên