Đề cương ôn tập thi vào Ngân hàng Công thương - VietinBank 2010 (tham khảo)

hungviet

Founder
Phục vụ cho các bạn đang chuẩn bị thi vào VietinBank theo chương trình tuyển dụng năm 2011,2012 (đã post trong box: Ngân hàng tuyển dụng).
Các bạn download file đính kèm để xem chi tiết.
Password giải nén: ub.com.vn

P/s: Bộ tài liệu đã được biên tập lại, không bị lỗi (đã test).

NHẤN LIKE ĐỂ ỦNG HỘ TINH THẦN CHIA SẺ TRÊN UB CÁC BẠN NHÉ! TKS!

Đính kèm

• De cuong on thi vao VietinBank.zip
    3.6 MB · Xem: 26,159
Chỉnh sửa lần cuối:
chào bạn, mình cũng đã xem tài liệu này rồi. Nói nôm na đây như là tài liệu ôn thi vào trường ĐH trước kia (khi còn thi riêng đề). theo mình biết thì mỗi NH có những qui định về nghiệp vụ khác nhau (chắc khác ít thôi) nên các ứng viên ngoài hệ thống NHCT càng nên đọc tài liệu này để đi thi vào NHCT tự tin hơn + điểm cao hơn.

Trích dẫn: http://ub.com.vn/threads/928-De-cuo...2010-tham-khao-?p=6525#post6525#ixzz1MFfkuhqi

Eo ơi có đề cương trong tay rồi nhưng em chả biết tham khảo từ sách gì để học cả, có bạn nòa biết nguồn tài liệu để trả lời những câu hỏi này lấy từ đâu không làm ơn vui lòng giúp em với, Em chân thành cảm ơn các bạn nhiều nhiều lắm

---------- Post added at 08:33 AM ---------- Previous post was at 08:26 AM ----------

các bạn ơi mình có đề cương rồi nhưng vấn đề bây giờ là mình tham khảo tài liệu nào, nguồn lấy từ đâu để trả lời đây, mình làm kế toán DN lâu nay rồi nhưng KT NH mình chưa thông lắm h muốn chuyển sang làm bên NH nên phải tìm tài liệu bổ sung kiến thức, bạn nào biết có tài liệu NH nào bổ ích chỉ giúp mình với, mình cảm ơn rất nhiều

---------- Post added at 08:38 AM ---------- Previous post was at 08:33 AM ----------

Mình cảm ơn bạn hoauyen nhiều lắm

thanks

bạn cho mình hỏi giờ NHCT thi nghiệp vụ là trắc nghiệm hay thi viết vậy?

---------- Post added at 09:40 AM ---------- Previous post was at 09:31 AM ----------

cảm ơn nhiêu!bbbbbbbbbbbbbbbbbbbb

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,527
Thành viên mới nhất
ngoctai1312
Back