Đề cương ôn tập thi vào Ngân hàng Công thương - VietinBank 2010 (tham khảo)

hungviet

Founder
Phục vụ cho các bạn đang chuẩn bị thi vào VietinBank theo chương trình tuyển dụng năm 2011,2012 (đã post trong box: Ngân hàng tuyển dụng).
Các bạn download file đính kèm để xem chi tiết.
Password giải nén: ub.com.vn

P/s: Bộ tài liệu đã được biên tập lại, không bị lỗi (đã test).

NHẤN LIKE ĐỂ ỦNG HỘ TINH THẦN CHIA SẺ TRÊN UB CÁC BẠN NHÉ! TKS!

Đính kèm

• De cuong on thi vao VietinBank.zip
    3.6 MB · Xem: 26,144
Chỉnh sửa lần cuối:
ở đây dã có ai trải qua các kỳ thi tuyển vào ngân hàng ở VN chưa vậy?
Hồi mới ra trường mình có thi ở local bank. Nhưng chắc chắn là cách thi của khối TMCP sẽ khác với kiểu của VietinBank (nhìn cái list rất nhiều ứng viên nội bộ).
CP thì họ cần gì sẽ thi nấy, có kn rồi thì thường không phải thi gì cả, chỉ phỏng vấn thôi, trong box Thi vào ngân hàng trên này cũng nhiều thông tin về thể loại này đấy.

bạn tải về thì ko cần mật khẩu nhưng lúc giải nén mới cần mật khẩu. Admin ghi rõ rằng: Password giải nén mà.

---------- Post added at 04:33 PM ---------- Previous post was at 04:30 PM ----------

vì tải về thì không cần mật khẩu. Khi nào giải nén thì mới cần mật khẩu. Admin đã ghi rõ rằng: password giải nén mà.

Tôi không thể download được là sao vậy nhỉ? Mỗi khi bấm vào đường linh để download thì diễn đàn lại báo tôi chưa đăng nhập, vậy là sao ạ? Phiền các bác giúp tôi với. Tôi đang cần tài liệu này rất gấp, nếu được, phiền các anh/chị download được gửi giúp tôi vào địa chỉ mail": hongbi06@gmail.com Tôi sự sự đang cần, rất gấp.
Trân trọng cảm ơn

Tôi không thể download được là sao vậy nhỉ? Mỗi khi bấm vào đường linh để download thì diễn đàn lại báo tôi chưa đăng nhập, vậy là sao ạ? Phiền các bác giúp tôi với. Tôi đang cần tài liệu này rất gấp, nếu được, phiền các anh/chị download được gửi giúp tôi vào địa chỉ mail": hongbi06@gmail.com Tôi sự sự đang cần, rất gấp.
Trân trọng cảm ơn
Bác phải đăng nhập với download được, nếu bác nhấp vào nó bảo chưa đăng nhập, hiện khung đăng nhập thì bác đăng nhập vào :D
Nếu thế và vẫn không được thì bác đổi sang trình duyệt khác xem (firefox chẳng hạn)

Bác phải đăng nhập với download được, nếu bác nhấp vào nó bảo chưa đăng nhập, hiện khung đăng nhập thì bác đăng nhập vào :D
Nếu thế và vẫn không được thì bác đổi sang trình duyệt khác xem (firefox chẳng hạn)
Bạn ý viết đươc bài tức là đã đăng nhập rồi mà bác =.=!
@ hongbi06 : mình đã gửi file cho bạn :)

tôi đã xem qua tài liệu các ban cung cấp nhưng thấy khó hiểu quá, đây là thi cả cho các ứng cử viên bên ngaòi hệ thông NHCT
các bac đưa ra toàn các văn bản lưu hành nội bộ trong ngân hàng thì có khác j bảo các ứng củ viên ngoài hệ thống NHCT dừng thi nữa,

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,468
Thành viên mới nhất
go88wiki
Back
Bên trên