Cứu mình với: Bộ đề thi GSAT vào Samsung

Đúng rồi, thế cái vụ máy tính giấy bút ấy, có ai biết là có được đưa vào phòng thi ko nhở

Chỉ đc đem bút vào thôi bạn ơi, nháp ng ta phát !

Lại vẫn không được đem máy tính à :(( y như MB
À bạn trung90 ơi, hôm trước mình đi thi MB có cái câu thế này mà mình tính ko ra đáp án nào giống của đề cho cả, bạn làm hộ với
Số tiếp theo của dãy 23, 5, 28, 10, 38, 11, ?
có các đáp án 23, 13, 28, 9

Trưa nay tớ lại nhận đc thêm 1 mail của samsung, chuẩn bị thi tiếp SamSung Asia Elite 2013, thư mời tiếng anh mới khiếp chứ.
tuần này thi iq tiếng việt, khoảng 2 tuần nữa lại thi iq, logic bằng tiếng anh của chương trình SamSung Asia Elite 2013.
Có ai đc nhận mail giống t k
Có tớ nhận đc nè, nhưng thư ấy có nói là lại phải đi thi đâu hả c? chỉ thấy yêu cầu submit lại cover letter với academy transcript thôi mà nhỉ? Tớ ngồi hì hục soạn mail hồi đáp lại mất bao nhiêu lâu vì tiếng anh tớ hơi bị còi, sai khi nhấn send vài phút thì nhận đc mail bên HR samsung hồi đáp rất giản dị :"hi, em......... bla bla :3" c add yahoo mình có gì trao đổi nhé (hongnhung_aof) vì có lẽ nạp SAE k đông nên tìm được đồng đội khó quá.

Lại vẫn không được đem máy tính à :(( y như MB
À bạn trung90 ơi, hôm trước mình đi thi MB có cái câu thế này mà mình tính ko ra đáp án nào giống của đề cho cả, bạn làm hộ với
Số tiếp theo của dãy 23, 5, 28, 10, 38, 11, ?
có các đáp án 23, 13, 28, 9
nghĩ dc 2 cách
ra 2 đáp án là 49 và 54 @@:-t

Có b nào học HVNH ko mai gặp buôn dưa lê tí nhỉ? Bạn m bị out vòng hồ sơ nên mai phải đi thi một mình.[-O<
Hi ko bác nào mai đi thi một mình giống e thì m lập hội nhỉ. ^^ Mai m thi sáng 8h-11h

cho xin 2 slot, nhưng bọn tớ thi buổi chiều :))

- - - Updated - - -

Có tớ nhận đc nè, nhưng thư ấy có nói là lại phải đi thi đâu hả c? chỉ thấy yêu cầu submit lại cover letter với academy transcript thôi mà nhỉ? Tớ ngồi hì hục soạn mail hồi đáp lại mất bao nhiêu lâu vì tiếng anh tớ hơi bị còi, sai khi nhấn send vài phút thì nhận đc mail bên HR samsung hồi đáp rất giản dị :"hi, em......... bla bla :3" c add yahoo mình có gì trao đổi nhé (hongnhung_aof) vì có lẽ nạp SAE k đông nên tìm được đồng đội khó quá.
đã add ..................................

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,760
Thành viên mới nhất
Ngọc Hânn
Back
Bên trên