Cứu mình với: Bộ đề thi GSAT vào Samsung

Lại vẫn không được đem máy tính à :(( y như MB
À bạn trung90 ơi, hôm trước mình đi thi MB có cái câu thế này mà mình tính ko ra đáp án nào giống của đề cho cả, bạn làm hộ với
Số tiếp theo của dãy 23, 5, 28, 10, 38, 11, ?
có các đáp án 23, 13, 28, 9

Câu này mih tìm đc ít nhất là 2 quy luật nhưng k đáp án nào đúng cả:D, chắc là chưa đúng ý của ng ra đề
Nếu là 2 số tiếp theo của dãy sẽ là 49,13, ko có 49 thì fang 13 vào kiểu gì cugx đúng:)

Câu này mih tìm đc ít nhất là 2 quy luật nhưng k đáp án nào đúng cả:D, chắc là chưa đúng ý của ng ra đề
Nếu là 2 số tiếp theo của dãy sẽ là 49,13, ko có 49 thì fang 13 vào kiểu gì cugx đúng:)

số tiếp theo là 49. và xin thưa, số c nhọ, dính vào câu đề có đáp án sai :))

thi IQ thì khó, tại mình chưa thi cái thể loại như thế này bao giờ và cũng chưa biết time thi cử và cách làm ntn, nói thiệt là cũng gay go đây

- - - Updated - - -

cả nhà ơi, thi có được mang máy tính vào ko nhỉ, mình không thấy nội dung của của mail quy định gì cả

Lẻ làm sao được c? Ca sáng chắc tầm 2000ng thi chả nhẽ đến đấy lại k làm quen đc 2 3 ng hoặc 20 người :D

mình cũng nộp hồ sơ cho SS đợt vừa r mà k qua đc vòng gửi xe. Mình học kế toán ĐH điện lực, quê ở BN, có TOEIC mà vẫn toạch.
Chúc mọi người ngày mai thi tốt nhé

- - - Updated - - -

Có tớ nhận đc nè, nhưng thư ấy có nói là lại phải đi thi đâu hả c? chỉ thấy yêu cầu submit lại cover letter với academy transcript thôi mà nhỉ? Tớ ngồi hì hục soạn mail hồi đáp lại mất bao nhiêu lâu vì tiếng anh tớ hơi bị còi, sai khi nhấn send vài phút thì nhận đc mail bên HR samsung hồi đáp rất giản dị :"hi, em......... bla bla :3" c add yahoo mình có gì trao đổi nhé (hongnhung_aof) vì có lẽ nạp SAE k đông nên tìm được đồng đội khó quá.
Mình cũng nộp hồ sơ SAE mà chưa nhận đc mail gì hết...:(

Hên xui thôi, đi thi vui là chính:D, chưa có cơ hội vào bên trong TTHNQG lần nào

Cũng có thể là do đợt tuyển này SS lấy nhiều bên kĩ thuật, bên khối Support lấy ít vì thế lấy chủ yếu các bạn học trường HVNH, KTQD, HVTC.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên