Cứu mình với: Bộ đề thi GSAT vào Samsung

Trưa nay tớ lại nhận đc thêm 1 mail của samsung, chuẩn bị thi tiếp SamSung Asia Elite 2013, thư mời tiếng anh mới khiếp chứ.
tuần này thi iq tiếng việt, khoảng 2 tuần nữa lại thi iq, logic bằng tiếng anh của chương trình SamSung Asia Elite 2013.
Có ai đc nhận mail giống t k

bạn sbd bao nhiêu vậy hình như ngồi gần t, tớ 1709

SBD t là 1811 c ạ :D

- - - Updated - - -

Trưa nay tớ lại nhận đc thêm 1 mail của samsung, chuẩn bị thi tiếp SamSung Asia Elite 2013, thư mời tiếng anh mới khiếp chứ.
tuần này thi iq tiếng việt, khoảng 2 tuần nữa lại thi iq, logic bằng tiếng anh của chương trình SamSung Asia Elite 2013.
Có ai đc nhận mail giống t k

Chắc là c nạp cái chương trình kia thì mới có chứ, như t ko nạp thì ko thấy gì hết :v

Ngày trước định kiêm luôn cái elite đấy, cơ mà mệt quá rồi chỉ đk mỗi cái Sam sung này :D

SBD t là 1811 c ạ :D

- - - Updated - - -

Chắc là c nạp cái chương trình kia thì mới có chứ, như t ko nạp thì ko thấy gì hết :v

ừ, thấy samsung tuyển 2 cái. tiện thể làm 2 hồ sơ nộp lun, ch kịp cày xong iq tiếng việt, bjo lại ôm thêm cái logic tiếng anh nữa ùi ;(

Ẹc, em xác nhận đi thi theo mẫu gửi cho 1 trong 4 mail mà theo cái thư nó gửi hôm 20.4 mà ko thấy nó reply lại. thế của bác nó reply lại thế à??? hay thế nào thế
Những ứng viên nhận được email này sẽ ngồi tại khu vực tầng 2 của hội trường thi(Tất cả các thông tin khác như số ghế, thời gian thi, địa điểm thi... đều không thay đổi với thông báo trước)

- - - Updated - - -

có bạn nào nhận đc cái mail như vậy ko :|

Có b nào học HVNH ko mai gặp buôn dưa lê tí nhỉ? Bạn m bị out vòng hồ sơ nên mai phải đi thi một mình.[-O<
Hi ko bác nào mai đi thi một mình giống e thì m lập hội nhỉ. ^^ Mai m thi sáng 8h-11h

mọi người cho mình hỏi, mai có đc mang máy tính ko nhỉ, giấy bút người ta có hay mình cũng phải mang đi

Có b nào học HVNH ko mai gặp buôn dưa lê tí nhỉ? Bạn m bị out vòng hồ sơ nên mai phải đi thi một mình.[-O<
Hi ko bác nào mai đi thi một mình giống e thì m lập hội nhỉ. ^^ Mai m thi sáng 8h-11h

hehe, có mình :)

Có, mình và thằng bạn nhưng mỗi thằng thi 1 ca

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,802
Thành viên mới nhất
hb883net
Back