Cùng chia sẻ về môi trường làm việc tại Ngân hàng Techcombank

thesun9x

Verified Banker
Tình hình là mình mới nhận được offer của Tech, tìm hiểu Tech thì ai cũng chê ý, những ai làm ở Tech chia sẽ rõ giúp mình về chế độ của nhân viên mới của Tech được ko?có phải cam kết gì ko?nhận đc offer vừa mừng vừa lo, hơn 1 năm kiên trì thi vào ngân hàng, đây là ngân hàng đầu tiên nhận đc offer,các anh chị chia sẽ giúp em với.
Em cảm ơn ạ!!!!

Tình hình là mình mới nhận được offer của Tech, tìm hiểu thì thấy mọi người chê quá :((. Bạn nào làm ở Tech thì chia sẽ cho mình biết rõ về chế độ ở Tech đối với nhân viên mới được không?có phải cam kết gì ko? Nhận được offer mà vừa mừng vừa lo ý, đây là ngân hàng đầu tiên nhận được offer sau hơn 1 năm kiên trì thi vào ngân hàng.:((.
Mình cảm ơn nhiều ạ!!!!

Có offer thì cứ chiến thôi, không hợp thì nhảy. Cứ tự mình trải qua để có đánh giá chính xác nhất bạn ạ ;)

Em cứ làm đi. Ở Tech đãi ngộ thì vừa phải thôi nhưng chắc chắn em sẽ học được nhiều.

có, phải kí cam kết lv 3 năm, nghỉ việc trc đấy sẽ bị phạt, cơ mà, thiếu j cách để nghỉ mà k bị phạt :3

Hic @@.chả có lẽ...òa òa.anh hay chị làm ở đấy rồi ạ?chỉ sợ khoản cam kết.nản nhờ

Đâu có phải ký cam kết gì đâu. Nếu em được tuyển, cứ hỏi thẳng nhân sự ý em.

Tình hình là mình mới nhận được offer của Tech, tìm hiểu thì thấy mọi người chê quá :((. Bạn nào làm ở Tech thì chia sẽ cho mình biết rõ về chế độ ở Tech đối với nhân viên mới được không?có phải cam kết gì ko? Nhận được offer mà vừa mừng vừa lo ý, đây là ngân hàng đầu tiên nhận được offer sau hơn 1 năm kiên trì thi vào ngân hàng.:((.
Mình cảm ơn nhiều ạ!!!!
Bạn thi khu vực nào thế? thi hôm nào mà có kết quả rồi? mình đang đợi mà chưa thấy gì :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,509
Thành viên mới nhất
pk88us
Back
Bên trên