Agribank [CỰC HOT] Agribank tuyển dụng 969 lao động trên TOÀN HỆ THỐNG năm 2016 [01.11-05.11.2016]

Ơ vậy ạ... agr lương cao thiệt. Bạn e làm MB phòng SME mới vao thử việc có 3.5tr+phu cấp , đủ chỉ tiêu mới đc 6tr. cho e hỏi là năm 2017 năm nay tháng 11 cũng tuyển đúng hok ạ. Thanks

Khả năng tuyển rất cao. Vì năm ngoái chỉ tiêu tới hơn 900 nhưng đậu có hơn 400 thôi. Đợt gọi bổ sung thì ko rõ. Chờ đi bạn. Ko thì BIDV VCB sắp tuyển kìa [emoji16]

Vietin bây giờ mọi người vào xong rồi cũng tìm đường đi hết thôi. Đợt cùng mình vào hơn nửa đang nháy nhau đợt Bidv, vcb, agri tuyển sắp tới
Bạn thấy năm nào cũng tuyển tập trung chỉ tiêu rất lớn nhưng ko phải mở rộng quy mô đâu, chỉ để bù số người nghỉ việc vs nghỉ hưu thôi. Vietin còn đang giảm định biên số người các phòng để tăng năng suất kìa

Vietin bây giờ mọi người vào xong rồi cũng tìm đường đi hết thôi. Đợt cùng mình vào hơn nửa đang nháy nhau đợt Bidv, vcb, agri tuyển sắp tới
Bạn thấy năm nào cũng tuyển tập trung chỉ tiêu rất lớn nhưng ko phải mở rộng quy mô đâu, chỉ để bù số người nghỉ việc vs nghỉ hưu thôi. Vietin còn đang giảm định biên số người các phòng để tăng năng suất kìa

Làm viettin cực lắm hay sao mà nghe mấy bạn nói ớn vậy. Big 4 bank mà. Hay là có chi nhánh này có chi nhánh khác [emoji29][emoji29][emoji29][emoji29]

Vào agri đi bạn, lương cao thưởng nhiều làm cũng bt, được cái lúc nào cũng về sớm :))

Làm viettin cực lắm hay sao mà nghe mấy bạn nói ớn vậy. Big 4 bank mà. Hay là có chi nhánh này có chi nhánh khác [emoji29][emoji29][emoji29][emoji29]
Mình làm vietin mới tầm gần 5 tháng mà cũng muốn bỏ nghề luôn, áp lực ngân hàng nào cũng có nhưng vt vẫn áp lực hơn, cái khiến mình chán là môi trường làm việc rất chán, chẳng thấy có tý vui vẻ, thoải mái j hết, gò bó thế nào ấy, chắc cũng tùy chi nhánh, mà bạn thấy vt gần như là ngân hàng tuyển dụng nhiều nhất hệ thống nên số người bỏ cũng nhiều, ý kiến cá nhân.

Cũng đang làm vietin đây, công sức bỏ ra so với đồng lương không đáng, môi trường nhà nước quá trì trệ nhưng lúc nào cũng tưởng mình là nhất :)) mình đang tìm cơ hội bay sang bank khác đây.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,417
Thành viên mới nhất
agoraphobimerch
Back
Bên trên