Agribank [CỰC HOT] Agribank tuyển dụng 969 lao động trên TOÀN HỆ THỐNG năm 2016 [01.11-05.11.2016]

các bạn ơi cho mình hỏi mới vào thì lương khoảng bao nhiêu ạ. đc khoảng 9tr hok ạ. khoảng chừng nào thì agribank thường có đợt tuyên dụng mới ạ. Thanks

Ơ vậy ạ... agr lương cao thiệt. Bạn e làm MB phòng SME mới vao thử việc có 3.5tr+phu cấp , đủ chỉ tiêu mới đc 6tr. cho e hỏi là năm 2017 năm nay tháng 11 cũng tuyển đúng hok ạ. Thanks

Tks bạn nhé, nhân tiện cho mình hỏi nữa, mình xem chỉ tiêu thì hầu như Argi ko đăng tuyển các chi nhánh ở Hà Nội, mà chỉ tuyển các chi nhánh tỉnh thôi nhỉ? Nếu như vậy mình nộp hồ sơ ở đâu? Sau khi nộp hs giả sử trúng tuyển rồi thì đợi phân đi chi nhánh à? Vì mình nghĩ nộp hs ở đâu thì sau này nếu đỗ thì sẽ vào chi nhánh đó, mà xem chỉ tiêu mấy đợt gần đây ko có chi nhánh nào ở Hà nội cả.
Ở hà nội ko thiếu chỉ tiêu vì đang dư cán bộ. Năm 2016, tại hà nội có khoảng 200 cán bộ đang làm việc được trưng tập đi các tỉnh khác nên là đối tượng í còn đang muốn về hà nội đâu có thừa chỉ tiêu cho các bạn mới. Còn tỉnh nào có chỉ tiêu nếu bạn đậu bạn sẽ đc giám đốc tỉnh phân công nhiệm vụ đi huyện nào thiếu người. Hồ sơ nộp tại chi nhánh có chỉ tiêu tuyển dụng. Thông báo tuyển dụng nói rõ thế rồi...
Vietin. Oải ghê ghớm luôn

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,468
Thành viên mới nhất
go88wiki
Back