Agribank [CỰC HOT] Agribank tuyển dụng 969 lao động trên TOÀN HỆ THỐNG năm 2016 [01.11-05.11.2016]

cơ quan c làm nguyên tắc như vậy cơ à, cũng khó nhỉ, t nghĩ Agribank sẽ cho mình hẹn ngày đến tiếp nhận thôi, chắc không bắt bẻ quá là bắt buộc ngày nào đâu :), nghe c nói cũng làm t thấy lo, không biết giải quyết nghỉ việc ở cơ quan chỗ t có phức tạp không nữa @@
Ừm cái này được ghi rõ trong HĐLĐ mà, nên công ty tớ nghỉ trước nhiu ngày so với hạn 45 ngày là bồi thường bấy nhiu ngày :D

Dạ thì em nói là : "nếu agri bắt buộc đi làm trong tháng 1..." do hiện tại chưa đi nhận việc nên e chưa biết đó anh:D Nếu được như anh nói thì tốt quá vì em cũng đang trong thời gian hướng dẫn lại công việc cho bạn mới thay thế.
Phai xin, trình bày rõ lý do, hợp lý NH sẽ giải quyết

Chỉnh sửa lần cuối:
Chị đậu vị trí gì vậy ạ? E đậu tín dụng. 3 năm đi làm trái ngành kiến thức 4 năm đh quên sạch giờ k biết ôn lại kiến thức từ đâu để chuẩn bi cho 2 tháng thử việc sắp tới :D
Năm ngoái tớ đã chiến vị trí tín dụng rồi, vì ngại thi tiếng anh, nhưng loại từ vòng đầu luôn, năm nay tớ thi thanh toán quốc tế, công nhận đúng ngành mình học ôn nhàn hơn bao nhiêu. Ngày xưa tớ học kinh tế đối ngoại mà. Nhận ra phù hợp vẫn là trên hết

mình cũng ở trong trường hợp giống bạn, nhưng mình thử việc vừa ký hợp đồng chính thức được mấy ngày, giờ bỏ cũng thấy ngại quá :((
Mình còn công ty cũ chưa bàn giao xong, còn 1 đống việc cuối năm , giờ đang cân cả 2 nơi, cty cũ và nơi mới thử việc, nên chắc mình phải bỏ chỗ thử việc này để quay lại cty cũ giải quyết tồn tại đã. Nhưng ko hiểu khi nào agri gọi nhỉ? Cũng ko có thông tin gì cả

Mình còn công ty cũ chưa bàn giao xong, còn 1 đống việc cuối năm , giờ đang cân cả 2 nơi, cty cũ và nơi mới thử việc, nên chắc mình phải bỏ chỗ thử việc này để quay lại cty cũ giải quyết tồn tại đã. Nhưng ko hiểu khi nào agri gọi nhỉ? Cũng ko có thông tin gì cả
uh, cũng mong muốn biết sớm lịch trình thế nào để mình còn sắp xếp công việc c nhỉ, mong lắm 1 cuộc gọi đến hoặc thông báo từ Agribank

uh, cũng mong muốn biết sớm lịch trình thế nào để mình còn sắp xếp công việc c nhỉ, mong lắm 1 cuộc gọi đến hoặc thông báo từ Agribank
Mình vừa gọi cho phòng HC-NS chi nhánh, họ bảo chưa họp được hội đồng nên chưa có thông tin gì cả. Nếu có thì họ sẽ thông báo cho từng học viên.

Mình cũng vưa gọi phòng HC NS của Agr chi nhánh thi tuyển. Họ nói khi nào có quyết định sẽ chuyển phát nhanh về cho mình các bạn ạ, Trước đó sẽ gửi mail những thông tin liên quan nữa nhưng chưa biết bjo.
Không biết có quyết định trước tết để đi làm không nữa :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back
Bên trên