Agribank [CỰC HOT] Agribank tuyển dụng 969 lao động trên TOÀN HỆ THỐNG năm 2016 [01.11-05.11.2016]

Có ai ở chi nhánh bắc giang mà đã nhận dc điện thoại hay mail chưa ạ. Co chi ban bảo em phải tự liên lạc vs chi nhánh để nhận việc càng nhanh càng tốt nên em hoang mang quá ạ.

Sent from my iPhone using U&Bank Mobile app

Mình nghe một chị đỗ cùng chi nhánh với mình là qua 15 đi làm, nhưng mà gđ tỉnh đều đang họp trong Huế nên có khi 12 họp về mới họp để có quyết định phân về các huyện, xong hết rồi mới gọi lên nhận qđ với ký gđ cũng nên ấy ạ

Lẽ ra mình không trả lời câu này: Ông bà ta có câu: "Lối đi ở miệng" , "Kỹ năng mềm" để đâu nhỉ, trước hết cứ "Sướng" cái đi dã, hít thở cảm giác trúng thế nào cho đã rôi điện thoại hỏi Phòng Tổ chức - Hành chính chi nhánh bạn dự thi xem họ hướng dẫn thế nào? mấy ngày này họ còn bận nên chưa chú ý đến việc các bạn đâu, để đầu tuần sau hãy hỏi, yên chí là tết Nguyên đán có tiền tiêu tết nha. năm ngoái hình như 2trieu, lâu rồi ko nhớ, năm nay ít cũng cỡ đó trở lên và lương tháng đầu đi làm thì tết cũng xôm đấy
Cảm ơn anh LIEUTO đã chỉ dẫn tụi em trong thời gian qua, chúc anh khoẻ, công tác tốt lương cao thưởng nhiều :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,483
Thành viên mới nhất
mokatamtamcz
Back
Bên trên