Agribank [CỰC HOT] Agribank tuyển dụng 969 lao động trên TOÀN HỆ THỐNG năm 2016 [01.11-05.11.2016]

Oai mình vừa ký hđ thử việc ở chỗ khác được 4 ngày thì agri thông báo. Sung sướng quá, ko bõ công bỏ bê con cái cả tháng trời. Hic. Cám ơn các anh chị và các bạn, cám ơn ub đã cho mình rất nhiều thông tin. Giờ lại bỏ thử việc ở đây để chờ agri gọi đi làm vậy.

Chị đậu vị trí gì vậy ạ? E đậu tín dụng. 3 năm đi làm trái ngành kiến thức 4 năm đh quên sạch giờ k biết ôn lại kiến thức từ đâu để chuẩn bi cho 2 tháng thử việc sắp tới :D

Oai mình vừa ký hđ thử việc ở chỗ khác được 4 ngày thì agri thông báo. Sung sướng quá, ko bõ công bỏ bê con cái cả tháng trời. Hic. Cám ơn các anh chị và các bạn, cám ơn ub đã cho mình rất nhiều thông tin. Giờ lại bỏ thử việc ở đây để chờ agri gọi đi làm vậy.
mình cũng ở trong trường hợp giống bạn, nhưng mình thử việc vừa ký hợp đồng chính thức được mấy ngày, giờ bỏ cũng thấy ngại quá :((

mình cũng ở trong trường hợp giống bạn, nhưng mình thử việc vừa ký hợp đồng chính thức được mấy ngày, giờ bỏ cũng thấy ngại quá :((
Mình thì viết đơn nghỉ việc từ tháng trước, nhưng tới 27 tết mới đủ 45 ngày. Nếu agri bắt buộc phải đi làm trong tháng 1 thì phải nghỉ sớm bên này => phải bồi thường nghỉ trước hạn + không đc thương tháng 13 => đói luôn :D

Mình thì viết đơn nghỉ việc từ tháng trước, nhưng tới 27 tết mới đủ 45 ngày. Nếu agri bắt buộc phải đi làm trong tháng 1 thì phải nghỉ sớm bên này => phải bồi thường nghỉ trước hạn + không đc thương tháng 13 => đói luôn :D
cơ quan c làm nguyên tắc như vậy cơ à, cũng khó nhỉ, t nghĩ Agribank sẽ cho mình hẹn ngày đến tiếp nhận thôi, chắc không bắt bẻ quá là bắt buộc ngày nào đâu :), nghe c nói cũng làm t thấy lo, không biết giải quyết nghỉ việc ở cơ quan chỗ t có phức tạp không nữa @@

Sao lại thế, Agribank cho phép đi làm trễ mà

Sao lại thế, Agribank cho phép đi làm trễ mà
Dạ thì em nói là : "nếu agri bắt buộc đi làm trong tháng 1..." do hiện tại chưa đi nhận việc nên e chưa biết đó anh:D Nếu được như anh nói thì tốt quá vì em cũng đang trong thời gian hướng dẫn lại công việc cho bạn mới thay thế.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back
Bên trên