Agribank [CỰC HOT] Agribank tuyển dụng 969 lao động trên TOÀN HỆ THỐNG năm 2016 [01.11-05.11.2016]

Nhớ năm ngoái mình cũng đi thi, đỗ rồi nhưng cuối cùng lại không chọn Agribank. (m ko có người nhà liên quan gì trong đó luôn)
Các bạn năm nay cứ tự tin mà đi thi nhé. Cocc chắc cũng có những vẫn phải thi bình thường như chúng ta thôi, làm tốt thi tốt thì vẫn đỗ tốt.
Bạn cho mình hỏi bạn thi vào chuyên nghành gì đấy bạn. về chiều cao đo bị sai số nhiều ko bạn? mình muốn xin ít thông tin về kế toán ngân hàng, bạn có tàu liệu ko? gửi hộ minh với bạn. Thanks bạn

ACE ơi cho mình hỏi chút ! Bằng của mình là liên thông Đại học không biết có dc dự tuyển không nhỉ ! Tại mình nộp vietinbank 1 lần rồi cũng dc qua vòng loại hồ sơ và đi phỏng vấn ! không biết Agr có xét giống vietinbank là có ngoại lệ không nhỉ
Agri ko nhận bằng liên thông nhé bạn, đọc kỹ qui định

Mình bằng TB của học viện ngân hàng có nộp hồ sơ được không các bạn ui???:eek:

Nhớ năm ngoái mình cũng đi thi, đỗ rồi nhưng cuối cùng lại không chọn Agribank. (m ko có người nhà liên quan gì trong đó luôn)
Các bạn năm nay cứ tự tin mà đi thi nhé. Cocc chắc cũng có những vẫn phải thi bình thường như chúng ta thôi, làm tốt thi tốt thì vẫn đỗ tốt.
B ƠI có tài kiệu ôn thi ko cho mình xin với

Dạ e cũng đang phân van lắm anh. Vì tình em chỉ tuyển 1 pháp chế và 1 tín dụng. Tín dụng thì lại ưu tiên nam. Năm trước r thi kế toán năm nay lại ko có chỉ tiêu này. Em buồn quá. Giờ e ko biết tính sao? Anh có thể cho r lời khuyên ko?
Uhm, 1 chỉ tiêu mỗi vị trí thì ít quá. Giữa tín dụng và pháp chế thì thường tín dụng sẽ có tỷ lệ chọi cao hơn. Nếu em xác định chỉ nộp trong tỉnh thì tùy thế mạnh hoặc tính toán của mình mà chọn em ạ. 1 chỉ tiêu, cơ hội không rõ ràng như các CN nhiều chỉ tiêu nên anh nghĩ cứ vô tư mà thi. Thoải mái tinh thần biết đâu lại làm nên chuyện :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,542
Thành viên mới nhất
combat84merch
Back
Bên trên