Agribank [CỰC HOT] Agribank tuyển dụng 969 lao động trên TOÀN HỆ THỐNG năm 2016 [01.11-05.11.2016]

a @cocghe266 ơi em có chứng chỉ tin của bộ ko dùng được nữa ạ
Theo quy định của Bộ Thông tin & Truyền thông thì các đợt tuyển công chức, viên chức, chứng chỉ theo chuẩn kỹ năng CNTT sẽ thay thế chứng chỉ A, B, C. Em k kịp thi chứng chỉ theo chuẩn kỹ năng CNTT thì cứ cho bản sao chứng chỉ của Bộ vào bộ hồ sơ, nếu được chấp nhận thì nộp, không thì em mang về. Dự phòng viết sẵn cam kết bổ sung chứng chỉ theo chuẩn kỹ năng CNTT sau em nhé.

em cảm ơn anh cóc. anh cho em hỏi e đang phân vân giữa nộp vị trí kế toán hay TTQT. e mới ra trường chưa có kinh nghiệm thì apply vào TTQT có cơ hội được đậu cao không ạ vì em thấy vị trí này hayNH hay lấy người có kinh nghiệm.

Theo quy định của Bộ Thông tin & Truyền thông thì các đợt tuyển công chức, viên chức, chứng chỉ theo chuẩn kỹ năng CNTT sẽ thay thế chứng chỉ A, B, C. Em k kịp thi chứng chỉ theo chuẩn kỹ năng CNTT thì cứ cho bản sao chứng chỉ của Bộ vào bộ hồ sơ, nếu được chấp nhận thì nộp, không thì em mang về. Dự phòng viết sẵn cam kết bổ sung chứng chỉ theo chuẩn kỹ năng CNTT sau em nhé.
dạ e cảm ơn

Anh nghĩ là được đấy em. Nhưng vị trí này chỉ tiêu không nhiều, sao em không nộp tín dụng hoặc kế toán nhỉ?
Dạ e cũng đang phân van lắm anh. Vì tình em chỉ tuyển 1 pháp chế và 1 tín dụng. Tín dụng thì lại ưu tiên nam. Năm trước r thi kế toán năm nay lại ko có chỉ tiêu này. Em buồn quá. Giờ e ko biết tính sao? Anh có thể cho r lời khuyên ko?

kế toán thì có hỏi nhiều về nghiệp vụ hay hạch toán phần thi k hả các ace?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,454
Thành viên mới nhất
abebaybayicx
Back
Bên trên