VietinBank Công ty Vàng bạc đá quý VietinBank tuyển dụng nhiều vị trí tại Hà Nội [17.06.2013]

có bạn nào được gọi vị trí kế toán không vây? hồ sơ của mình chưa có bằng tốt nghiệp liệu có bị loại không nhỉ?

Bạn ohquyen nếu được gọi là đã qua rồi, lo gì nữa, thứ 6 đi thi thôi...kế toán thứ 6 cũng thi luôn mà...:)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
@ Trang memo: Mình không được gọi mà bạn nên muốn bít tại sao ấy bạn ah

@ Trang memo: Mình không được gọi mà bạn, mình apply 2 lần rùi nên mình muốn bít tại sao ấy bạn ah

Vị trí kế toán điều kiện bắt buộc là 2 năm kinh nghiệm mà bạn.Theo số mail mà mình được gửi thì hôm thứ 7 sẽ có 4 vị trí cùng thi và có 103 người tất cả...chẹp chẹp... có ai có tài liệu gì ôn không? mình chẳng có gì cả

hjk hình như ko có bạn nào thi vị trí bán hàng ak.mãi ko thấy kết quả chắc lại mình lại trượt rùi

hjk hình như ko có bạn nào thi vị trí bán hàng ak.mãi ko thấy kết quả chắc lại mình lại trượt rùi
Có bạn qbtokyo bạn kìa...hì hì... Mới thi hôm thứ 6, chờ chút đi. Tớ nộp hồ sơ hơn 1 tháng mới thấy gọi đi thi viết cơ mà...:)Hôm đấy làm được bài ko bạn?

tớ cũng nộp hồ sơ hôm 15/6 mà đến 6/7 mới phỏng vấn hjk. họ phỏng vấn dồn vào 1 buổi nên họ ko hỏi gò cả.khả năng ko đc bạn ak (vì lúc phỏng vấn ra có anh công an bảo là ai đc tụi anh biết hết rùi e ak)nản wa

- - - Updated - - -

Vì chưa có bằng TN... dự là thế

bạn cũng thi ở vị trí bán hàng ak.có tin gì chưa bạn

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,528
Thành viên mới nhất