VietinBank Công ty Vàng bạc đá quý VietinBank tuyển dụng nhiều vị trí tại Hà Nội [17.06.2013]

mọi người ơi, t chưa có bằng TOEIC thì có apply đc k nhở ? giờ mà thi thì lại ko kịp mất. mình chỉ apply vào làm nv bán hàng thôi

sao cái nào cũng kinh nghiệm vậy :3 mình chưa kinh nghiệm nhưng cứ nộp thì sao nhỉ :"> có ai như thế ko :-?

Chưa bạn nào nộp qua mail à??? Mình gửi đc, nhưng rồi lại có mail trả lời báo lỗi "Delivery to the following recipient failed permanently..." Chả hỉu kiểu j???

hồ sơ của mình dung lượng rất lớn nên gửi mail khó, có ai có thể tư vấn mình dùng phần mềm nào để giảm bớt dung lượng với không ạ? mình có down một số phần mềm nhưng với những hình tầm 3,4Mb thì hok làm được :(

up lên fb rồi cho xuống :))

dv01003 wmv 1,82Gb
[dv-1003] アリスJAPAN専属女優 紗奈の超高級ソープ!
配信開始日: 2012/09/18
商品発売日: 2009/01/23
収録時間: 122分
出演者: 紗奈
監督: —-
シリーズ: アリスJAPAN専属女優 ○○の超高級ソープ!
メーカー: アリスJAPAN
レーベル: アリスJAPAN
ジャンル: キャバ嬢・風俗嬢 騎乗位 指マン 単体作品
品番: 53dv01003
[Read more...]

Có bạn nào được gọi chưa? lúc sớm ra Viettin lân la hỏi xem thi đầu vào khó không, gặp chị giao dịch viên chị ý bảo bình thường mà-> đỡ run. chiều về lên diễn đàn xem khóa trước thi cử thế nào-> thấy không thể lo hơn được nữa. :-<
Các tiền bối đi trước cho bọn em kinh nghiệm với ah. Em nộp vào vị trí Kế toán

Mình nộp vào vị trí Bán hàng và có lịch hen thứ 7 tuần này hjk bạn nào có kinh nhgieemj phỏng vấn cho vị trí này không truyền đạt cho mình chút cho đỡ run với ;)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên