Công ty Quản lý Quỹ VietinBank tuyển dụng Chuyên viên phân tích, nhân viên kinh doanh, lễ tân, kế to

không biết có đúng như lời mọi người nói ở trên không, bằng chứng là 2 địa chỉ mail dùng để nhận hồ sơ thì không hoạt động hay sao, gửi mail đến 2 địa chỉ đó thì Gmail thông báo "Gửi thất bại" hihihihi

Ô thế á, mình đang chuẩn bị hồ sơ nộp thử xem sao. Nhưng tình hình này có vẻ ko khả quan lắm nhể.
Thực ra thông tin tuyển dụng đều rõ ràng tất cả, chỉ trừ email tuyển dụng. Vì đây là tuyển cho cả 2 miền nên chả biết gửi hồ sơ vào email nào là của miền Bắc, email nào trực thuộc miền Nam nữa.

không biết có đúng như lời mọi người nói ở trên không, bằng chứng là 2 địa chỉ mail dùng để nhận hồ sơ thì không hoạt động hay sao, gửi mail đến 2 địa chỉ đó thì Gmail thông báo "Gửi thất bại" hihihihi
Đúng rồi, mình mới gửi cũng ko đc, đ/c mail ko có thực/ ko hoạt động :(

có ai gửi email thành công đến 2 địa chỉ nhận hồ sơ của Vietinbank chưa ạ?
nick hungviet vui lòng xem lại lý do tại sao 2 địa chỉ mail không thể nhận đựơc mail đến, mình đã thử đến lần thứ 3 vẫn thất bại.
Mọi thứ đều rõ ràng chỉ duy nhất cái cần rõ ràng thì không hoạt động. hị hị hị...

Mình không hiểu 1 số bạn trên này khi mà rất có định kiến với việc tuyển dụng của các ngân hàng lớn như thế. Như mình đã trả lời ở một topic khác trong này, nếu ngân hàng đã sắp xếp cho người quen vào các vị trí thì họ sẽ chẳng phải thi mà vào thẳng luôn, ko phải mất công đăng tin như thế này đâu.
Các tuyển dụng của VietinBank đăng như thế này đều thi thố minh bạch, bạn có thể thấy bên mình công khai danh sách ứng viên qua các vòng ở website vietinbank.vn.
Cơ hội chỉ dành cho các bạn tự tin vào năng lực của mình và tin tưởng vào nhà tuyển dụng.

có ai gửi email thành công đến 2 địa chỉ nhận hồ sơ của Vietinbank chưa ạ?
nick hungviet vui lòng xem lại lý do tại sao 2 địa chỉ mail không thể nhận đựơc mail đến, mình đã thử đến lần thứ 3 vẫn thất bại.
Mọi thứ đều rõ ràng chỉ duy nhất cái cần rõ ràng thì không hoạt động. hị hị hị...

Mình đã check lại, mail này vẫn hoạt động bình thường. Bạn không gửi được vì có thể email của bạn có dung lượng quá 10MB. Email của vietinbank chỉ nhận được mail dưới 10MB thôi nhé. Bạn có thể gọi điện theo số đt ở trên, gặp c Lan hay a Hùng nhé

Mình không hiểu 1 số bạn trên này khi mà rất có định kiến với việc tuyển dụng của các ngân hàng lớn như thế. Như mình đã trả lời ở một topic khác trong này, nếu ngân hàng đã sắp xếp cho người quen vào các vị trí thì họ sẽ chẳng phải thi mà vào thẳng luôn, ko phải mất công đăng tin như thế này đâu.
Các tuyển dụng của VietinBank đăng như thế này đều thi thố minh bạch, bạn có thể thấy bên mình công khai danh sách ứng viên qua các vòng ở website vietinbank.vn.
Cơ hội chỉ dành cho các bạn tự tin vào năng lực của mình và tin tưởng vào nhà tuyển dụng.

Thưa cán bộ, chiểu theo những gì cán bộ vừa trình bày ở trên, cá nhân em ( hi vọng là có thêm các mem khác) đã tăng thêm chút niềm tin và hi vọng để apply vào các ngân hàng nhớn. Mong rằng những gì cán bộ nói đều là sự thực.
Nói cho ngay ngắn thì những ngân hàng lớn và có tính chuyên nghiệp cao như VCB hay VTB đều là ước mơ, là khao khát cháy bỏng của rất nhiều bạn sinh viên: những người thực sự có năng lực và những người thực sự đang cố gắng hết sức để kiếm tìm cho mình 1 cơ hội được làm việc ở đó. Mới ra trường thì ai mà chả có khát khao cháy bỏng. Tuy nhiên, thực tế bây giờ, kinh tế khó khăn chồng chất, việc phải chất vật tìm 1 chỗ đứng trong xã hội thực sự là khó lắm ạ, nhất là với những người mới ra trường, thuộc tầng lớp vô sản, 2 bàn tay trắng, chả có gì ngoài 1 mớ kiến thức học được trong trường.Hi vọng sẽ có nhiều cơ hội tôt đẹp và công bằng cho những người luôn luôn biết nỗ lực.

Đã có ai được gọi thông báo thi tuyển hay phỏng vấn gì chưa vậy ? Mọi người có ai biết Vietinbank capital lương, phúc lợi và môi trường làm việc như thế nào không ?
Hình như Cty này cũng mới thành lập thôi nên cũng ko biết sao nữa....Hjx hjx, ai có thông tin gì thì chia sẻ nha....
Thanks....

mình có nộp hồ sơ từ đầu tháng 6, hết hạn vào ngày 15 nhưng đến nay chưa có thông tin liên lạc, hồ sơ mình đủ tiêu chuẩn nên cũng có hy vọng chút chút. Mình xem trên website của Vietinbank lúc trước thấy có tin tuyển dụng này, nhưng giờ không còn nữa, mà cũng không thấy đăng danh sách đi thi tuyển. Có lẽ nhiều hồ sơ quá.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,573
Thành viên mới nhất
Minhthu02
Back
Bên trên