Công ty Quản lý Quỹ VietinBank tuyển dụng Chuyên viên phân tích, nhân viên kinh doanh, lễ tân, kế to

mình có nộp hồ sơ từ đầu tháng 6, hết hạn vào ngày 15 nhưng đến nay chưa có thông tin liên lạc, hồ sơ mình đủ tiêu chuẩn nên cũng có hy vọng chút chút. Mình xem trên website của Vietinbank lúc trước thấy có tin tuyển dụng này, nhưng giờ không còn nữa, mà cũng không thấy đăng danh sách đi thi tuyển. Có lẽ nhiều hồ sơ quá.

Bạn nộp vị trí nào vậy ? ở TPHCM hay là Hà Nội ? mình thì nộp ở TPHCM.....lâu quá trời rồi mà cũng ko thấy tin tức gì cả ?

bạn Huy_nguyen1008 đã nhận được liên lạc từ VietinbankCapital chưa? họ vừa email cho mình thông báo qua vòng sơ tuyển hồ sơ, sẽ làm bài thi viết và nộp báo cáo vào tuần sau, mình nộp vị trí Chuyen vien Phân tích ở HN.chúc bạn may mắn.

bạn Huy_nguyen1008 đã nhận được liên lạc từ VietinbankCapital chưa? họ vừa email cho mình thông báo qua vòng sơ tuyển hồ sơ, sẽ làm bài thi viết và nộp báo cáo vào tuần sau, mình nộp vị trí Chuyen vien Phân tích ở HN.chúc bạn may mắn.

Chịu bạn àh, mình ko có nhận được mail nào hết trơn :(, mình nộp trong TP.HCM. Khi nào bạn đậu nhớ chia sẻ cho mình biết môi trường và phúc lợi ở đây để kỳ sau mình nộp tiếp nha :).....Chúc bạn làm bài test đậu và vào làm ở VCap. ^.^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,576
Thành viên mới nhất
suadientulimosa
Back
Bên trên