Có bạn bạn nào thi tuyển vào BIDV chi nhánh Bắc Sài Gòn không?

hic hic, tình hình là mình đã pass 2 vòng và được thông báo đậu vào BIDV Bắc Sài Gòn nhưng đến nay vẫn chưa có thông tin về việc đi làm. Có bạn nào rơi vào trường hợp của mình không? Chia sẻ tí thông tin nào. Không biết là nên đợi tiếp hay tìm công ty nào đó đi làm cho xong đây!

Các bạn được báo đậu BIDV Bắc Sài Gòn nhưng chưa được gọi đi làm chiều nay 03/06/2013 có người hội sở gọi không vậy? Mình mới đc gọi hỏi thông tin chiều nay, các bạn có biết thông tin gì chia sẽ với nhau nhé!

Mình cũng được gọi hỏi thông tin. Hỏi có phải có người đã liên lạc mà mình bảo là đã có chỗ làm hay không. Trả lơi chưa hề là họ uh uh rồi cúp máy ak. Không thông báo gì cả.

1 năm qua rồi, từ 16 xuống còn 2, quá bất ngờ và choáng váng...@@

hi cac ban cung thi bac sai gon dot vua roi. tinh hinh hom qua minh nhan dc call tu nhan su chi nhanh, mời làm ở các pgd trực thuộc của bac sai gon. ko biet cac ban co thong tin j ko. minh cung chỉ dồng ý chứ ko biết họ sắp xếp và offer the nao nua.

Bạn may mắn thật, mình chỉ được nhân sự hội sở hỏi thông tin vào đầu tháng 6 thôi. bạn thi vị trí gì vậy, điểm cao ko. Không biết bên BIDV offer bao nhiêu nhưng chắc là cao đó bạn. Bên đó cũng kiếm khách dễ hơn bên NH mình đang làm nữa, ls thấp mà. Chỉ hy vọng BIDV bắc SG nói quyết 1 tiếng thôi: nhận hay kêu đi tìm việc khác luôn. Chứ nửa vời thế này thì nhiều khi cũng hơi tức mặc dù đang làm chỗ cũng rất tốt.

hi cac ban cung thi bac sai gon dot vua roi. tinh hinh hom qua minh nhan dc call tu nhan su chi nhanh, mời làm ở các pgd trực thuộc của bac sai gon. ko biet cac ban co thong tin j ko. minh cung chỉ dồng ý chứ ko biết họ sắp xếp và offer the nao nua.

Chắc có lẽ bên BSG đang thiếu 1 nhân sự. Còn về quyết định thành lập chi nhánh mới thì chắc còn lâu vì NHNN vẫn chưa cho phép gì hết.

minh thì tín dụng, điểm số cũng ko theo dõi nữa nên không biết. chỉ là họ đang đòi mình bằng vi tính thôi. hi vong môi trường làm việc vẫn tốt như trước đây. chuc ban nhanh dc gọi.

Có bạn nào gần đây được cn bắc sài gòn gọi k,họ mới gọi mình hỏi xem co mún làm ben dó k,ho sap co dot tuyen dung moi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,470
Thành viên mới nhất
khuyenmaic54clu
Back
Bên trên