Có ai làm Cán bộ tín dụng ở Vietinbank cho em hỏi xíu

BẠN MÀ QUA VIETINBANK LÀ ÁP LỰC LẮM ĐẤY, TD THÌ VỀ SỚM NHẤT CŨNG LÀ 7H30 NHEN BẠN, CÓ KHI CÒN VỀ TRỄ HƠN NHƯNG CÁI ƯU CỦA NO LÀ LÀM VIETINBANK XONG THÌ WA NGÂN HÀNG NÀO CŨNG KO THÀNH VẤN ĐỀ. SƯỚNG HOK CHỊU, MỐT CỰC RỒI ĐẾN CHỪNG ĐÓ LÀ NGHỈ NH LUÔN NHEN BẠN.

BẠN MÀ QUA VIETINBANK LÀ ÁP LỰC LẮM ĐẤY, TD THÌ VỀ SỚM NHẤT CŨNG LÀ 7H30 NHEN BẠN, CÓ KHI CÒN VỀ TRỄ HƠN NHƯNG CÁI ƯU CỦA NO LÀ LÀM VIETINBANK XONG THÌ WA NGÂN HÀNG NÀO CŨNG KO THÀNH VẤN ĐỀ. SƯỚNG HOK CHỊU, MỐT CỰC RỒI ĐẾN CHỪNG ĐÓ LÀ NGHỈ NH LUÔN NHEN BẠN.
^^ mình trc khi làm Agri cũng làm một số NH CP rồi, làm Agri nhàn nhã ko lo áp lực chỉ tiêu nhưng mà rất khó làm lãnh đạo nếu gốc ko bự bạn à

Kế toán giao dịch (GDV) của Vietin ấy hả, thấy bạn mình làm ở đó cực lắm nha. 4h30 đóng cửa ngưng giao dịch nhưng hạch toán nội bộ bên trong ấy, toàn là 6h hơn mới về. Đó là nó làm ở PGD, chứ làm ở CN thì có khi 9h mới ra khỏi NH (hình như PGD của Vietin thì về sớm hơn CN).

nếu muốn nâng cao nghiệp vụ và tăng khả năng chịu áp lực -> hãy chọn VTB, bao đảm đây là môi trường mà bạn có thể rèn luyện để trở thành 1 người sắt đá đấy :)

Bố mình lái xe tiền bên vietin, chở cả cán bộ xuống PGD và đón về. Thỉnh thoảng mới có hôm 6-7h về thôi, chứ thường thì cũng 5h-5h30 là về rồi.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,527
Thành viên mới nhất
ngoctai1312
Back
Bên trên