Có ai làm Cán bộ tín dụng ở Vietinbank cho em hỏi xíu

dkny2011

Verified Banker
Em hiện đang làm Kế toán bên Agribank Lương tháng + hết các khoản linh tinh cũng hơn 8tr/th công việc nhàn nhã ko có gì là áp lực, mỗi tội xa nhà quá mà em thực sự muốn về nhà làm, giờ cũng có cửa vể Vietinbank ở quê làm CBTD nhưng chưa biết rõ chế độ nó như thế nào về Lương bổng, công việc vì vậy có bác nào đang làm ở vietinbank có thể cho em lời khuyên đc ko, hiện tại đây là bước đi có thể thay đổi lớn cuộc đời của em. em xin cảm ơn nhiều

Sang vietinbank chi nhánh mà ok nợ xấu ko nhiều mà làm CBTD thì tổng thu nhập có thể sẽ cao hơn lương của bạn đang lĩnh hiện tại nhưng mà đừng sang, được làm Agri là ngon nhất rùi, làm Vietin áp lực lắm chả có chuyện 5 rưỡi 6 h được về đâu

Sang vietinbank chi nhánh mà ok nợ xấu ko nhiều mà làm CBTD thì tổng thu nhập có thể sẽ cao hơn lương của bạn đang lĩnh hiện tại nhưng mà đừng sang, được làm Agri là ngon nhất rùi, làm Vietin áp lực lắm chả có chuyện 5 rưỡi 6 h được về đâu
thật ra tổng thu nhập linh tinh ở bên Agribank 1 tháng cũng đc tầm 9-10tr tại mình đang làm trong nam giờ muốn về nhà thôi, nên mới hỏi rõ chứ về mà áp lực với chỉ tiêu thì chắc phải suy nghĩ lại :( thấy ở gần có PGD của vietinbank sáng 8h mở cửa chiều 4h đóng cửa mình thì hôm nào trễ thì 5h chiều còn ko thì cứ 5h là đc về

Agri hay Vietin thg nào củnh mgon cả, nhà nuớc mà, có điều muốn có tuơng lai được lên Sếp thì qua làm tín dụng, chứ kế toán khả năng lên cao rất thấp.

Agri hay Vietin thg nào củnh mgon cả, nhà nuớc mà, có điều muốn có tuơng lai được lên Sếp thì qua làm tín dụng, chứ kế toán khả năng lên cao rất thấp.
tất nhiên là con trai ai cũng muốn qua làm tín dụng, còn làm trong agribank khả năng lên làm lãnh đạo phụ thuộc vào nhiều yếu tố lắm bạn à, kể cả bạn có giỏi đến đâu đi chăng nữa

Xác định mục đích nhảy là gì rồi mới cân đối hơn thua được.

Chẳng đâu bằng gần nhà :)
thực tình là mình cũng nghĩ vậy, hay tại là con gái nhỉ. M nghĩ b nên dò la tình hình cái chi nhánh bạn định chạy vào nữa, có ng quen mà, CN làm ăn tốt thì cũng k lo đâu, dù là áp lực và chạy dông ngoài dg thì chắc là nhiều hơn Agri rồi..

Mà ở trg Agri mà k kiếm dc cách j chuyển nội bộ à, dù m biết chuyển nội bộ cũng nhiều cái khó, nhưng Agri thì vẫn nổi tiếng là có nhiều "cách" để đạt dc mục tiêu mà :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,520
Thành viên mới nhất
Trang2000
Back
Bên trên