Chuyên viên quan hệ khách hàng VPBank

Hehe" ta thấp hơn họ vì ta cúi xuống". Ai cg có quyền mơ ước mà.
Đây cg là mấy cái dopinh cho ae fe...

Một lời khuyên chân thành! Đừng so sánh NH nào vs NH nào cả, mỗi NH có một ưu điểm và nhược điểm riêng, lựa chọn là bản thân bạn thôi! Mình làm bên VPBank được gần 02 năm, nói gói gọn lại chỉ đơn giản 01 từ: "CHÁN"

Một lời khuyên chân thành! Đừng so sánh NH nào vs NH nào cả, mỗi NH có một ưu điểm và nhược điểm riêng, lựa chọn là bản thân bạn thôi! Mình làm bên VPBank được gần 02 năm, nói gói gọn lại chỉ đơn giản 01 từ: "CHÁN"

Đúng là: Một lời khuyên chân thành! Đừng so sánh NH nào vs NH nào cả, mỗi NH có một ưu điểm và nhược điểm riêng, lựa chọn là bản thân bạn thôi!

VPBank đang trong giai đoạn chuyển đổi mạnh mẽ, bởi vậy áp lực của đội bán sẽ tăng lên đồng thời đây cũng là thời điểm mà có nhiều cơ hội tốt cho những ai biết nắm bắt.

Chúc các bạn thành công !

Mình tưởng bên đó làm chung, mình mới có thông báo thôi, cũng chẳng biết làm cá nhân hay doanh nghiệp, heeeeeeeeee, Trừ lương tức là trừ vào phần lương cứng của mình hay phần lương kinh doanh vậy bạn. Chỉ tiêu bên đó như thế nào, 1 tháng phải giải ngân bao nhiêu, huy động bao nhiêu, bao nhiêu thẻ vậy bạn???
Nhà mình cho ý kiếm với, giữa VP và Sea thì làm bên nào hơn vậy? Băn khoăn, Băn Khoăn....
Không đạt chỉ tiêu sao có lương kinh doanh và trừ lương kinh doanh. Vì vậy trừ vào lương cứng bạn ạ.

Đúng là: Một lời khuyên chân thành! Đừng so sánh NH nào vs NH nào cả, mỗi NH có một ưu điểm và nhược điểm riêng, lựa chọn là bản thân bạn thôi!

VPBank đang trong giai đoạn chuyển đổi mạnh mẽ, bởi vậy áp lực của đội bán sẽ tăng lên đồng thời đây cũng là thời điểm mà có nhiều cơ hội tốt cho những ai biết nắm bắt.

Chúc các bạn thành công !
Nếu ai thích thử thách và lựa chọn con đường trải nghiệm bản thân thì hãy đến với VPBank. Một môi trường đầy năng động.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,533
Thành viên mới nhất
dongthunggo
Back
Bên trên