Chương trình thực tập "Thỏa sức trải nghiệm 2012" tại Habubank - Ngân hàng TMCP Nhà Hà Nội [26/03]

chan nhi, to chang thay mail nao, hoi bi nan roi day, thay may ngan hang cu khen minh chuyen nghiep, trong khi toan noi 1 dang lam 1 neo , nan qua di
n

tớ nổi điên với cái ngân hàng này rồi,
nói đằng làm một nẻo, chuyên nghiệp đâu chẳng thấy

tớ nổi điên với cái ngân hàng này rồi,
nói đằng làm một nẻo, chuyên nghiệp đâu chẳng thấy

bình tĩnh, bình tĩnh nào bạn.
1 là ko phải lúc nào NH dự kiến là đều có thể làm đc đúng như thế (do cả khak quan lẫn chủ quan) và điều này xảy ra với nhiều NH chứ ko chỉ với HBB bạn ạ.
2 là bên HBB chuẩn bị đại hội cổ đông nên chắc nhiều việc. chưa kể chắc đang chuẩn bị cho sáp nhập nên nhiều cái phát sinh\
.......... =>> đừng làm mình "ấm ức, hậm hực" làm j, giành thời gian ôn luyện, tik lũy kiến thức chuẩn bị cho đợt thi tuyển dụng thật sắp tới bạn ạ. chúc bạn ngày mới vui vẻ ^^

bình tĩnh, bình tĩnh nào bạn.
1 là ko phải lúc nào NH dự kiến là đều có thể làm đc đúng như thế (do cả khak quan lẫn chủ quan) và điều này xảy ra với nhiều NH chứ ko chỉ với HBB bạn ạ.
2 là bên HBB chuẩn bị đại hội cổ đông nên chắc nhiều việc. chưa kể chắc đang chuẩn bị cho sáp nhập nên nhiều cái phát sinh\
.......... =>> đừng làm mình "ấm ức, hậm hực" làm j, giành thời gian ôn luyện, tik lũy kiến thức chuẩn bị cho đợt thi tuyển dụng thật sắp tới bạn ạ. chúc bạn ngày mới vui vẻ ^^

o. cau noi cung co ve dung,thoi. to cung chang buc nua dau. nhung to van nghi la noi thif phai chac chan, chu cu kieu nay nan lam. y nhu cai truong ngan hang
Đề nghị bạn viết TV có dấu...

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Mình cũng tạch nhưng nếu được cũng chẳng mặn mà đi, bh HBB còn nh vệc phải làm, sắp sáp nhập nên cũng chẳng mặn mà với vc thực tập này đâu, còn thời điểm này chuyên đề cũng nộp r mà bh mới đi tt đến tháng 6 thì đúng thật là nản :-|

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,658
Thành viên mới nhất
destinocentro
Back
Bên trên