MSB Chương trình “Giám đốc Trung tâm Khách hàng Cá nhân tương lai” & "Lãnh đạo trẻ" tại Maritime Bank

hic,sao hỏi mà chẳng thấy anh minh trả lời gì thế,pm face anh thi cũng im lặng,mail đến email tuyển dụng của MSB cũng chẳng thấy hồi âm,chán,chẳng hiểu những ng bi chuyển sang GĐKH thì sao đây hả MSB ??????

hic, đang đọc cmt của các bạn trẻ thì tự dưng có 2 cái quảng cáo vô duyên thế!!!

Hôm nay bài thi lãnh đạo trẻ hơi khó hơn tưởng tượng của mình thật, nhưng rất đúng kỳ vọng của mình, đề phải như thế mới kích thích trí não các nhà lãnh đạo trẻ được!! :) nhưng mà mình vẫn cảm thấy nội dung để check trình độ trong bài thi hơi ít, cho rộng hơn một chút thì ...vui hơn nữa! :D
...

Và 1 tuần nữa để mong chờ...!!!!

Phải công nhận là đề thi rất rất khó, lúc cầm tờ đề mình cũng hơi bất ngờ, 16 trang đề thi mà chỉ đc làm trong 60', ghê gớm:)). Nhưng đề phải như vậy mới xứng tầm với chương trình lần này. Đề thi kiểm tra đc IQ, khả năng logic, tư duy nhanh nhạy, quyết đoán, giải quyết vấn đề, kiến thức chung về quản trị doanh nghiệp, tiếng anh.
Nhìn chung mình đánh giá đề này là tốt, phụ hợp với chương trình:D
P/s: cơ mà kết quả mình làm thì vẫn 50:50 lắm, 1 tuần chờ đợi tiếp nào:)))))

hic,sao hỏi mà chẳng thấy anh minh trả lời gì thế,pm face anh thi cũng im lặng,mail đến email tuyển dụng của MSB cũng chẳng thấy hồi âm,chán,chẳng hiểu những ng bi chuyển sang GĐKH thì sao đây hả MSB ??????

A Minh trả lời ở mấy trang trước rằng ngân hàng sẽ chia làm đợt 2 bạn nhé

@all: Các bạn nên nhớ còn khoản sai 1, -0.25 đ nữa nhé
Tại sao trước khi thi MSB không phổ biến quy định này cho thí sinh có sự chuẩn bị tốt hơn và có những quyết định hợp lý hơn vậy anh Minh ?
Trầy trật mới đúng được 1 câu được 0.25đ mà sai 1 câu cũng mất 0.25đ (lúc cuối h trót đánh lụi 4-5 câu, biết trước sai mà cũng bị trừ điểm thì thà không trả lời còn hơn) !!

Tại sao trước khi thi MSB không phổ biến quy định này cho thí sinh có sự chuẩn bị tốt hơn và có những quyết định hợp lý hơn vậy anh Minh ?
Trầy trật mới đúng được 1 câu được 0.25đ mà sai 1 câu cũng mất 0.25đ (lúc cuối h trót đánh lụi 4-5 câu, biết trước sai mà cũng bị trừ điểm thì thà không trả lời còn hơn) !!
đâu có, đúng một câu được 1 điểm, sai trừ 0.25.

bạn có bị sao k vậy, lúc trước khi thi các anh chị đã phổ biến cái này rồi, hay là lúc đó bạn còn đang mải chém gió nên k nghe được?

Lâu quá không tính = tay, làm rồi về thấy hối hận vì sử dụng khá nhiều thời gian cho phần tính toán, làm không kịp trả lời nhiều câu cuối, bỏ luôn không đánh lụi vì sợ mất điểm, chắc out rùi :((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,700
Thành viên mới nhất
ducnguyen11201@
Back
Bên trên