MSB Chương trình “Giám đốc Trung tâm Khách hàng Cá nhân tương lai” & "Lãnh đạo trẻ" tại Maritime Bank

Sao mọi ng chỉ dừng lại ở việc nghĩ rằng qua bài test này là thành GĐ luôn đc ak? :-|

Đây mới là vòng thứ 2 sau loại hồ sơ, còn nhiều yếu tố quyết định :)
Bài thi chia rõ thành giải quyết vấn đề, logic, IQ, tính toán, TA... còn j
M thiết nghĩ đó đều là những tố chất cần thiết cho 1 GĐ or lãnh đạo trẻ :)
Thế mới đòi hỏi các bạn có khả năng, chứ nhiều câu mà dùng máy tính thì ra luôn chứ còn j >"<
Anw, m học dốt Toán nên làm kém ;)) :">
Cảm ơn MSB, cảm ơn a Minh và chúc chương trình thành công tốt đẹp :-bd

Bao giờ thi xong xuôi các bác nhớ được tí naò post lên đây cho các ae ko đi thi mở mang tầm mắt với

20 bạn ạ

20 char 20 char 20 char 20 char
Mình dân ngoại đạo, đúng hơn là k nộp hồ sơ chương trình này, nhưng mình nghĩ sau vòng test này sẽ lấy nhiều hơn 20 người ở vị trí LĐT & nhiều hơn 60 người ở vị trí GĐTTKHCN.
B hiểu là sau vòng này lấy 20 người thì chắc chắn 20 người đó join MSB vào đầu tháng 7 ak? Thế thì mấy vòng sau MSB tổ chức thừa ak?;))
Mấy vòng sau quan trọng k kém vòng này đâu. Vòng hm nay là tiếp tục lọc để tìm ra các ứng viên phù hợp 1 số tiêu chí. Sau đó đến các vòng PV, thảo luận nhóm, thuyết trình... để tìm ra người có ĐỦ các tố chất mà MSB đang tìm kiếm:D

hc,ngày nào cũng vào ub, ngày nào cũng check mail, ngày nào cũng luyện iq vs gmart...vậy mà chính bản thân mình hủy hhoại mình, cướp mất cơ hội của mình.
Dẫu biết là rất khó khăn, nhưng không ngờ sự việc lại vậy...
Mình bị lập biên bản, bị lập biên bản thì thế nào hả mọi ng...
Bị lập biên bản vì cuối h khi thu bài không chịu dừng bút:((quá là ngu mà:((

hc,ngày nào cũng vào ub, ngày nào cũng check mail, ngày nào cũng luyện iq vs gmart...vậy mà chính bản thân mình hủy hhoại mình, cướp mất cơ hội của mình.
Dẫu biết là rất khó khăn, nhưng không ngờ sự việc lại vậy...
Mình bị lập biên bản, bị lập biên bản thì thế nào hả mọi ng...
Bị lập biên bản vì cuối h khi thu bài không chịu dừng bút:((quá là ngu mà:((
Cậu quên câu kinh điển "cố quá thành quá cố" rồi ak? Chia bùn vs c nhé, lần sau rút kinh nghiệm, c dừng sớm thì khả năng pass vòng này rất cao, vì c luyện chăm thế mà:), tiếc là c cố quá.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,926
Thành viên mới nhất
mksportssbs1
Back
Bên trên