MSB Chương trình “Giám đốc Trung tâm Khách hàng Cá nhân tương lai” & "Lãnh đạo trẻ" tại Maritime Bank

Pepper: hehe Phương phải không?Nhìn xa quá tớ không nhận ra đâu. add nick tớ nhé: vilan_hd

hic, mình tên Linh mà, thế thì mới cùng nhóm với hắn được chứ. Phương Linh h6 đây. giời ạ.

---------- Post added 18-05-2012 at 09:50 PM ----------

Còn ngày mai nữa, mọi người đã có gì trong đầu chưa?

Vâng :| Tất cả những bạn chuyển vị trí ứng tuyển có lẽ nào chính thức bị dời sang thi đợt khác ạ? Theo đúng lịch là 20 thi mà chưa thấy bạn nào lên điểm danh đã nhận mail xác nhận lại cả, liệu chăng tương lai mờ mịt đã xác định

có lẽ bị out rồi, nhưng mình ấm ức 1 điều là có out thì nh cũng thông báo 1 tiếng

đằng này bảo mình xác nhận rồi bơ luôn, khó chịu :-W bắt đầu hơi thất vọng vì tính chuyên nghiệp của chương trình rồi đấy :-<

~~ Các bạn cứ xoắn thế :)) họ bảo mình confirm chứ họ có nói sẽ confirm lại không?

Cứ confirm là ok. Xong cứ tự tin đi thi.

Còn chuyển YL --> KHCN thì các bạn cứ đi thi. Họ có ds chuyển hết rồi, thi cùng 1 đề. Chắc lấy điểm khác nhau.

hic,nhưng ở hà nội có 2 điểm thi cơ mà, biết thi ở đâu,chẳng thấy thông báo thi ở đâu và mấy giờ cả cậu à

Các bạn đọc kĩ lại email xem. Của mình ghi rõ ngày giờ địa điểm rồi mà :)

hixx, m k học ngân hàng nên tiếng Anh chuyên ngành die quá :(, mai ai thi ở Trương Định hem ;D

Vâng :| Tất cả những bạn chuyển vị trí ứng tuyển có lẽ nào chính thức bị dời sang thi đợt khác ạ? Theo đúng lịch là 20 thi mà chưa thấy bạn nào lên điểm danh đã nhận mail xác nhận lại cả, liệu chăng tương lai mờ mịt đã xác định
Như kiểu đem con bỏ chợ ý nhỉ :|

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,573
Thành viên mới nhất
Minhthu02
Back