MSB Chương trình “Giám đốc Trung tâm Khách hàng Cá nhân tương lai” & "Lãnh đạo trẻ" tại Maritime Bank

Gọi điện đến phòng nhân sự MSB thi cả sáng không ai nghe máy ( dù rằng NH này làm cả sáng t7 ) sms facebook cho anh Minh thì không thấy trả lời lại :| Niềm tin suy giảm nhiều rồi các dân chơi ạ, có lẽ hệ thống cơ sở hạ tầng của ngân hàng chưa đủ mạnh để thực hiện một ctr lớn như thế này. haizz
Hy vọng cuối cùng là do sắp xếp lịch thi 20 này kín hết rồi nên các bạn bị dời vào buổi thi khác, =)) goodluck

Chúc các bạn ứng viên chương trình "lãnh đạo tương lai" 2012 ngày mai thi thật thành công và may mắn nhé

Good luck to all
Minh

Chúc các bạn ứng viên chương trình "lãnh đạo tương lai" 2012 ngày mai thi thật thành công và may mắn nhé

Good luck to all
Minh
Hơ, a k chúc các bạn ứng viên GĐTTKHCN ak?:-w
Chúc tất cả các bạn ở 2 vị trí ngày mai thi tốt và may mắn nhé:x

Ơ anh Minh ơi, anh không giải đáp thắc mắc cho các bạn chuyển vị trí à? :-s Mà cho em hỏi, 88 Láng Hạ thì có xe bus nào qua vậy ạ? Em nhà nghèo nên chưa có tiền mua xe máy đi, đành phải đi xe của Bộ vậy. ;))

Ơ anh Minh ơi, anh không giải đáp thắc mắc cho các bạn chuyển vị trí à? :-s Mà cho em hỏi, 88 Láng Hạ thì có xe bus nào qua vậy ạ? Em nhà nghèo nên chưa có tiền mua xe máy đi, đành phải đi xe của Bộ vậy. ;))

Đi mấy xe qua dường Láng ấy bạn ạ:24,16

16, 24 chỉ đi qua Láng thôi mà, có đi qua Láng hạ đâu? tớ biết có 18, 22, 30, 49 đi qua nhưng không biết qua đoạn nào. :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,760
Thành viên mới nhất
Ngọc Hânn
Back
Bên trên