MSB Chương trình “Giám đốc Trung tâm Khách hàng Cá nhân tương lai” & "Lãnh đạo trẻ" tại Maritime Bank

Hn đã nhận đc thư của a và được hướng dẫn là hồ sơ phù hợp với "Giám đốc TTKHCN tương lai", e đã đồng ý và reply lại. Cảm ơn anh nhiều!

Vì chiều bên anh nghỉ mà :"> đến thứ 2 anh sẽ thông báo lại với em nhé

thanks em
Minh

Chảo anh Minh.
Em ứng tuyển vị trí lãnh đạo trẻ, em không nhận được mail yêu cầu chuyển sang GDTTKHCN, nhưng mail của nhóm tuyển dụng gửi về không ghi rõ vị trí em sẽ thi. Tóm lại là em được thi ở LDT hay GDTTKHCN ạ?

Anh Maritime Bank oi,Em cũng chưa nhận được mail mặc dù đã có xác nhận của ngân hàng là nộp hồ sơ thành công. Em đã gửi sdt, email và số CMND vào mail của anh. Mong anh sớm trả lời

hỏi anh Minh

Anh Minh ơi cho em hỏi trong tổng số 3800 hồ sơ thì sẽ chọn ra bao nhiêu hồ sơ cho vòng đầu tiên ạ. Em cảm ơn anh nhiều

Anh Minh ơi cho em hỏi trong tổng số 3800 hồ sơ thì sẽ chọn ra bao nhiêu hồ sơ cho vòng đầu tiên ạ. Em cảm ơn anh nhiều
Câu trả lời b chờ a M nhé. Còn cuối cùng là chọn ra 20 LĐT & 60 GĐTTKHCN nhé:-s
P/s: Yên tâm là loại được 1...phần tử b nhé;))

Anh ơi thế sau thời gian khoảng bao lâu thì chương trình sẽ kết thúc và em sẽ phải trải qua bao nhiêu vòng tất cả ạ. hehe, hỏi tham quá nhưng trong khả năng có thể anh cứ trả lời giúp em nhé >3 :)

Mình có nộp hồ sơ về chương trình lãnh đạo trẻ qua web của MSB chứ không phải qua email của chương trình do lúc về trường mình tuyên truyền thì mấy anh chị có nói là có thể nộp qua mail hoặc web đều được. Bây giờ mình vẫn chưa nhận được mail. Mình ở Cần Thơ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,679
Thành viên mới nhất
88betgroupnet
Back
Bên trên