MSB Chương trình “Giám đốc Trung tâm Khách hàng Cá nhân tương lai” & "Lãnh đạo trẻ" tại Maritime Bank

Anh đã clear toàn bộ email để các bạn có thể gửi thông tin application vào hòm thư rồi nhé !!! Hôm nay đi hội chợ việc làm bên Học viện Ngân hàng cả ngày nên bâyh mới có thể reply lại thắc mắc của các bạn được !

Chúc các bạn may mắn !

Minh

Mai mới băts đầu vào tháng 5,còn những 10 ngày nữa, chờ dài cổ :(

Buồn quá, nhận được điện thoại của MaritimeBank chiều mai đi phỏng vấn, nhưng ở quê mất rùi, vào không kịp, mất cơ hội rồi!~X(

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Buồn quá, nhận được điện thoại của MaritimeBank chiều mai đi phỏng vấn, nhưng ở quê mất rùi, vào không kịp, mất cơ hội rồi!~X(
sớm vậy ta, ko phải sẽ thông báo danh sách rồi thi tập trung à? bạn thi bên giám đốc tương lai hả

sớm vậy ta, ko phải sẽ thông báo danh sách rồi thi tập trung à? bạn thi bên giám đốc tương lai hả

Uhm, mình bên "Giám Đốc Tương Lai", gọi bất ngờ quá, mình về quê nghĩ lễ nên không vào kịp. Tâm đắc chương trình này lắm nhưng giờ thì tiu rùi,huhu

Uhm, mình bên "Giám Đốc Tương Lai", gọi bất ngờ quá, mình về quê nghĩ lễ nên không vào kịp. Tâm đắc chương trình này lắm nhưng giờ thì tiu rùi,huhu
vậy thì mình cũng tiêu rồi, nộp từ lâu lắc mà chả thấy gọi gì cả, bạn ở hn hay hcm vậy?

vậy thì mình cũng tiêu rồi, nộp từ lâu lắc mà chả thấy gọi gì cả, bạn ở hn hay hcm vậy?
Mình ở Tp. HCM đó bạn. Hôm nay có 2 cuộc gọi ngày mai đi phỏng vấn mà ở quê mất. Buồn thật!!!Sao không báo trước vài ngày để chuẩn bị nhỉ? hay các chương trình lớn nên thông báo đột xuất để thử thách???~o)

hôm nay điện thoại mình bị hư tắt nguồn cả ngày, không biết thế nào nữa. Ủa mà bạn hoangphong2512 nộp đơn khi nào vậy?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên