MSB Chương trình “Giám đốc Trung tâm Khách hàng Cá nhân tương lai” & "Lãnh đạo trẻ" tại Maritime Bank

• Bắt đầu Bắt đầu hungviet
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
V3 chị pvan e bảo là a Giám đốc Khối KHCN pvan đó == k biết có thật ko, bị quây tầm 1h nữa chắc chết luôn @@

V3 chị pvan e bảo là a Giám đốc Khối KHCN pvan đó == k biết có thật ko, bị quây tầm 1h nữa chắc chết luôn @@

Em pv vòng 2 lúc nào thế, hum nay đi không có thấy em. Nếu như vậy thì mai là vòng cuối rồi sao? Sao gấp thế mà các a/c í lại đợi tận đến 5/6 mới có kqua nhỉ?

Hôm nay a PV cùng Tuấn Anh 2 vòng đây, nhớ chứ?

Nói chung mình thấy đi pv thì rất vui, nói chuyện rất cởi mở. Mỗi tội thực hành case chưa đc tốt :)

Ngày mai là gặp anh quản lý rồi. Mình 5h30.

Báo giờ thôi :(

Hôm nay a PV cùng Tuấn Anh 2 vòng đây, nhớ chứ?

Nói chung mình thấy đi pv thì rất vui, nói chuyện rất cởi mở. Mỗi tội thực hành case chưa đc tốt :)

Ngày mai là gặp anh quản lý rồi. Mình 5h30.

Báo giờ thôi :(

Bạn Điệp nhỉ? Hum nay ở phòng PV 4 t thấy chị pv gọi tên bạn Điệp mà ko thấy đâu,:-? Mà chốt hạ là mai pv với lãnh đạo tiên phong hay giám đốc cấp cao thế bạn? :-/

Bạn Điệp nhỉ? Hum nay ở phòng PV 4 t thấy chị pv gọi tên bạn Điệp mà ko thấy đâu,:-? Mà chốt hạ là mai pv với lãnh đạo tiên phong hay giám đốc cấp cao thế bạn? :-/

Ơ lạ nhỉ. T PV1: 16h30-17h30: Phòng 7
PV2:11h-12h: Phòng 2 mà +____________+

CHị ấy gọi lúc mấy giờ thế :(

Tớ hỏi a Minh từ sáng thì anh confirm là mai sẽ gặp anh mà đang đạo tạo/giám đốc khối NHCN này.

Còn ndung thi :( nếu lại rơi vào case thì chết mất =__________=

Sau ngày mai ý =)) nếu bạn nào bị phân vân 50-50 sẽ đc pv thêm 1 buổi nữa.

5-7 có kqua :)

bạn ơi, tức là sao 3 vòng pvan. Nếu các anh chị còn chưa chắc chắn ai đó thì ng đó sẽ thêm 1 vòng phỏng vấn nữa trước khi tất cả vào vòng phỏng vấn cuối cùng à?

Ủa là còn PV lần 3 nữa hả cả nhà, sáng mai mình phỏng vấn lần 2 rồi tính phóng về quê chơi vài ngày, kiểu này lại phải lùi lại nữa rồi, vui luôn.

Back
Bên trên