MB [Chú ý] MB thông báo danh sách TRÚNG TUYỂN Đợt I/2013

Chỉ tiêu MB nghe nói đúng là trên trời, nghe tin hành lang là chỉ tiêu vay 1 tháng 5 tỷ. @@ nghe cũng choáng nhưng vào được trao đổi về thu nhập thì mới thấy chỉ tiêu như vậy là hợp lý :D

Chỉ tiêu MB nghe nói đúng là trên trời, nghe tin hành lang là chỉ tiêu vay 1 tháng 5 tỷ. @@ nghe cũng choáng nhưng vào được trao đổi về thu nhập thì mới thấy chỉ tiêu như vậy là hợp lý :D

Tin đồn ở đâu vậy bạn, 5 tỷ/tháng là cá nhân hay SME vậy. Con số đó thì cũng gớm thật đấy. Để hỏi thằng bạn đang làm MB xác minh lại xem con số đó có tin cậy ko:))

các bạn cho mình hỏi hình như hôm trao đổi chế độ MB thông báo thứ 2 này gửi email tiếp nhận phân công chi nhánh tới bọn mình phải không nhỉ? Tớ chưa thấy có mail nào, có bạn nào nhận được chưa? Tớ cảm ơn :)

Ngày nay, nhịp sống ngày càng nhanh, người ta càng coi trọng thiết kế nội thất nói chung và đồ gỗ nội thất nói riêng hơn, yêu cầu đối với thiết kế nội thất cũng như chất lượng đồ gỗ nội thất cao hơn. Nội thất đồ gỗ đẹp tạo không gian nghỉ ngơi, thư giãn, một thiết kế nội thất đồ gỗ thành công, ngoài yêu cầu phù hợp với cá tính chủ nhân, còn phải hướng đến sự thống nhất của tính thực dụng, tỉnh thoải mái và tính chức năng, nhằm tạo ra bầu không khí êm dịu ấm áp đưa con người vào một không gian nội thất thật êm ái, thư giản và thăng hoa.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back
Bên trên