MB [Chú ý] MB thông báo danh sách thi viết Đợt I.2013 tại Hội sở, KV. Hà Nội, Hưng Yên, Hồ Chí Minh

ah không tin vào mắt mình nữa, mình đã được gọi đi thi viết rùi, mình muốn hét thật to lên...aaaaaaaaaaaaaaa. phải ôn luyện thui các tình yêu.

hic, bạn nào đi thi KHCN thì nhớ các câu hỏi cho mình nhá!!!
Đặc biệt là các câu oái ăm về kiến thức xã hội í,tks rất nhiều. Hy vọng UB sẽ làm một ngân hàng câu hỏi cho MB.

Xin hỏi mọi người, mình nên làm gì khi được gọi thi cả SME và KHCN. Mặc dù lệch giờ, vẫn đi thi được, nhưng việc này có gây rắc rối gì không?

mình cũng mới nhận được tin nhắn thi viết ở Vĩnh Phúc.hì.MB có vẻ mạng quá tải nên vẫn chưa vào xem được danh sách.Mai các bạn đi thi KV HN thi tốt nhé.Có gì về chia sẻ thông tin với mọi người nha :)

lịch miền trung là ngày 23 thi hả các bác? :)vào web ko đc nữa.
MB Quảng Ngãi mới nt.

vừa nhận dc tin nhắn mb đồng tháp, mà mình đăng ký ở kiên giang, sao lạ vậy nhỉ @@

Ai nhanh tay đã có danh sách lịch thi viết khu vực miền Trung chia sẻ cho mn với mạng nghẽn rồi!:bz

đi thi viết không có gì khó cả , toàn những câu hỏi test kiến thức xã hội , cách ứng xử , vài câu suy luận logic ,vài câu tiếng anh kiểu chia động từ ( đối với vị trí SME).
:D Các em đi thi phải tạo cho mình đầu óc thật thoải mái,đừng tự gây áp lực cho mình nhé.

p/s mai mình thi Treasury . có ai đi thi cùng không

Bạn thi vị trí j thế? Mình cũng thi bên đấy, chưa học hành được gì đây :-"

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,699
Thành viên mới nhất
betwizist