MB [Chú ý] MB thông báo danh sách thi viết Đợt I.2013 tại Hội sở, KV. Hà Nội, Hưng Yên, Hồ Chí Minh

Tình hình là email cho HR cả ngày để hỏi về cái sự lộn xộn về thời gian giữa danh sách và tin nhắn nhưng vẫn chưa có hồi âm, điện thoại thì không gọi được, rất chi là vấn đề!!! Mình còn vừa phát hiện ra lý do mình bị nhắn 2 tin cho cùng 1 vị trí với thời gian thi khác nhau là vì mình vừa được nằm ở danh sách có kinh nghiệm NH và ko có KNNH, ko biết các đồng chí HR sắp xếp kiểu j luôn @-@

Các bạn cho mình hỏi chút có bạn nào có kinh nghiệm trên 1 năm không có trong danh sách thi viết nhưng được nhắn tin hay gọi điện đi pv ko?

danh sách trên web của MB vẫn vậy :-ss..ko hiểu là thời gian thi ntn nữa =))..theo sms của MB hay theo danh sách trên web =))

mình thì nhận được tin nhắn phòng thi, giờ thi. Sau đấy 1 tiếng lại thông báo là có thay đổi, nhưng mà mình lên xem thì vẫn là thông báo cũ. Không hiểu thế nào cả :((

Hehe, may mà mình nhận được mỗi 1 tin nhắn và trùng thông tin danh sách... Nhìn bà con đau đầu cũng thấy sợ

Theo mình là thế này
Có lẽ MB cài auto gửi tin nhắn đt từ vài hôm trước
nhưng lên lịch khác
cho nên phải thêm cái tin đổi nữa. Thế nên mới bảo mọi người lên web xem vì trên web đã thông báo là 15 mới có danh sách. Việc có sớm có thể do lỗi kĩ thuật
Mình thấy cứ thi theo web là tin tưởng
Còn nếu bạn có thời gian, cứ đến cả 2 ca thi ( trên đt và web)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,579
Thành viên mới nhất
charlieparkerme
Back
Bên trên