MB [Chú ý] MB thông báo danh sách thi viết Đợt I.2013 tại Hội sở, KV. Hà Nội, Hưng Yên, Hồ Chí Minh

Ngóng mãi trên WEB ko thấy có thay đổi gì về lịch thi. Chờ nốt ngày mai nữa mà ko thấy thì cứ theo cái lịch trên web thôi. Bó tay MB!

mai thi rồi các bác ơi, cũng hồi hộp như hồi thi đai học ghê, chúc các bác và bản thân em may mắn và tự tin

Ngày mai trở về ngôi trường xưa, với nhiều kỷ niệm đau buồn...
Ngày học phổ thông, thầy toán bảo thằng nào vào BK nhớ học đàng hoàng, mỗi năm có tầm 500 thằng bị đuổi, ko ngờ ngày sau mình chung danh sách với 499 thằng khác...
Làm lại cuộc đời với ngành ngân hàng, giờ thấy bèo bọt quá, nghe tin vỉa hè nói kỹ thuật giờ có giá lắm. Cũng bình thường thôi, ngành nào chả thế, cũng hình sin thôi, đến cực tiểu lại đồng biến được nửa chu kỳ.
Chỉ bực là hết cơ sở rồi sao mà MB lại chọn BK. Nghĩ lại thấy mình cũng vô lý, cơ sở ở đó phù hợp mà, mỗi khoa có hẵn 1 tòa nhà riêng to vật vã, có khi bằng cả 1 trường ĐH dân lập cũng nên.
Thôi ko nghĩ nữa, càng nghĩ càng ko vui...

mình kinh nghiệm 3 năm rồi mà không thấy động tĩnh gì ! là sao hả các bác. giúp với ! :-o

chưa có danh sách thi viết chi nhánh Thanh Hóa à m.ng? Hay là mình tạch từ vòng hồ sơ rồi nhỉ?hix

bạn ơi thi ở học viện ngân hàng mà sao lại thi ở bách khoa là thế nào

"Khi đi thi ứng viên mang theo: CMND, bản sao bằng và bảng điểm tốt nghiệp (công chứng)"
Mình đang thực tập, chưa có bằng tốt nghiệp hay bảng điểm tốt nghiệp thì sao nhỉ??? Xin bảng điểm tạm thời ah????

"Khi đi thi ứng viên mang theo: CMND, bản sao bằng và bảng điểm tốt nghiệp (công chứng)"
Mình đang thực tập, chưa có bằng tốt nghiệp hay bảng điểm tốt nghiệp thì sao nhỉ??? Xin bảng điểm tạm thời ah????

chắc là xin bảng điểm tạm thời thôi, h mà xin chắc k kịp nên có lẽ là những ai chưa ra trường phải tính trước mà đi xin sớm rồi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,784
Thành viên mới nhất
cherishcup
Back
Bên trên