MB [Chú ý] MB thông báo danh sách thi viết Đợt I.2013 tại Hội sở, KV. Hà Nội, Hưng Yên, Hồ Chí Minh

Không ai cảm thấy bất ngờ với danh sách của MB à?
Sao một ngân hàng lớn như thế, tuyển tập trung mà danh sách thì sai tùm lum, lặp đi lặp lại ứng viên. Chẳng chuyên nghiệp j cả

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
tìm lòi mắt cũng không thấy danh sách thi viết vị trí Kiểm soát tuân thủ - Khối kiểm soát nội bộ đâu cả! làm ăn lôm côm thế không biết, có khi nào...tuyển xong rồi chăng :D
Ai biết trả lời giùm em cái!

Bạn ơi thua keo này ta bày keo khác. Thất bại chỉ là thử thách để bạn khẳng định bản thân thôi. Đừng buồn nhé. Mình cũng nộp nhiều chỗ rồi mới trúng MB đó. Bạn tự tin lên. Đang mùa tuyển dụng nên sẽ còn nhiều việc ưng ý khác cho bạn.Chúc bạn may mắn và sớm tìm được việc!!
Buồn thật đấy, ra trường thất nghiệp ko giúp đỡ được gì cho thầy u nên mình cũng hi vọng vào đợt tuyển này lắm. Vậy mà bị loại ngay từ vòng hồ sơ, còn biết nói gì cơ chứ.

Ở nhà nhìn thầy u lo lắng hi vọng mà ruột đau thắt lại, muốn òa khoác bảo con bị loại rồi mà không dám nói. Từ xưa đến giờ mình luôn tin vào cái gọi là cơ hội chia đều cho tất cả mọi người, trời sinh voi ắt sinh cỏ giờ sao thấy nó xa vời quá.

Mình cũng nộp nhiều hồ sơ rồi mà chưa bao giờ được gọi đi cả, cơ hội đi thi cũng không có thì còn trông mong gì nữa. Ôi cuộc đời tôi.

Cho mình hỏi, mình ứng tuyển ở Chi Nhánh Đồng Nai, vậy Danh sách này nếu không có tên là tạch hay sao vậy ?

Mình cũng vậy, rõ ràng là có kinh nghiệm rồi (làm vị trí tương tự tại ngân hàng lớn) mà vẫn phải đi thi viết.
Không hiểu MB lọc theo kiểu gì? Những người được miễn vòng thi viết không hiểu cần phải có tiêu chuẩn gì nữa?
(vì thực sự những người có kinh nghiệm như chúng mình thì mấy khoản thi IQ, EQ... liệu có cần thiết trong khi để vào được những NH lớn thế cũng phải trải qua rất nhiều vòng thi chứ có phải đùa đâu? Đấy là chưa kể những sinh viên mới ra trường, họ thường luyện nhiều đề thi hơn chúng ta, nhưng kinh nghiệm thực tế =0.)
Băn khoăn quá!

MB đăng thông tin nhưng chẳng rõ ràng gì cả.
Cả nhà cho mình hỏi, đã là ứng viên có kinh nghiệm sao lại nằm trong danh sách thi viết, mình k có tên chỉ nêu là ưng viên có kinh nghiệm, giờ chẳng hiểu là mình có phải tham gia thi viết không?

Mình cũng vậy, rõ ràng là có kinh nghiệm rồi (làm vị trí tương tự tại ngân hàng lớn) mà vẫn phải đi thi viết.
Không hiểu MB lọc theo kiểu gì? Những người được miễn vòng thi viết không hiểu cần phải có tiêu chuẩn gì nữa?
(vì thực sự những người có kinh nghiệm như chúng mình thì mấy khoản thi IQ, EQ... liệu có cần thiết trong khi để vào được những NH lớn thế cũng phải trải qua rất nhiều vòng thi chứ có phải đùa đâu? Đấy là chưa kể những sinh viên mới ra trường, họ thường luyện nhiều đề thi hơn chúng ta, nhưng kinh nghiệm thực tế =0.)
Băn khoăn quá!

mình cũng k hiểu, có kinh nghiệm làm ngân hàng rùi mà vẫn phải thi, nói thật là giờ mấy cái kiểu thi iq, eq lâu ngày k luyện sợ k làm được í

anh chị phải thi chứ ạ! sao mọi người lại băn khoăn được nhỉ? anh chị có kinh nghiệm chắc chắn sẽ hơn hẳn bọn e về những câu nghiệp vụ và xử lí tình huồng rồi còn gì ạ! em thấy hợp lí mà.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,700
Thành viên mới nhất
ducnguyen11201@
Back
Bên trên