MB [Chú ý] MB thông báo danh sách thi viết Đợt I.2013 tại Hội sở, KV. Hà Nội, Hưng Yên, Hồ Chí Minh

day la lay diem de di phong van, chu khong fai la ket qua, em co dua ban lam hoi so mb hoi ho, moi co diem chieu nay a

Hx, MB mà chơi kiểu hôm nay có kết quả mai đi pv luôn không kịp chuẩn bị thì chít :(( Ôi MB ơi hại não hại tim quá.

:((( Chẳng quen ai ở MB để hỏi điểm cả :(((

Trời ơi bao giờ mới biết kết quả đây các anh chị :(((

Có anh chị nào biết kế toán thuế ở Hội sở lấy mấy điểm không ạ? :((

Phỏng vấn những gì hả các bác :-s có khi chuẩn bị trước ko thì thông báo pv trước 2 ngày thì tiêu T_____T trượt thì phí =)))

Em thì chưa ra trường, lần đầu đi thi nên chỉ mong qua đc vòng này, vào đc vòng pv thì trượt cũng cam lòng ạ :))

Haizzza. Ngày nào cũng vào hóng rồi thất vọng đi ra :|

hôm qua... MBS nhắn tin mà lại ngỡ là MBBANK đau tim quá đi. sốt ruột thật đấy

Hx, MB mà chơi kiểu hôm nay có kết quả mai đi pv luôn không kịp chuẩn bị thì chít :(( Ôi MB ơi hại não hại tim quá.
Thế thì cứ ôn từ bây giờ đi. Tìm hiểu về lĩnh vực mình định làm thì có thiệt đi đâu mà sợ. Mình cũng bị Vietinbank cho 1 quả như thế nè. Chiều qua thông báo qua thi test, hẹn sáng nay pv. Cũng may từ 2 tuần nay ngồi đọc tài liệu và chuẩn bị tư tưởng rồi nên vẫn chém ngon lành.

- - - Updated - - -

hôm qua... MBS nhắn tin mà lại ngỡ là MBBANK đau tim quá đi. sốt ruột thật đấy

MSB hay là MBS?? MSB thì còn biết là Maritimebank chứ MBS thì mình chưa nghe bao giờ :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,667
Thành viên mới nhất
lodeonlinebest
Back
Bên trên