MB [Chú ý] MB thông báo danh sách thi viết Đợt I.2013 tại Hội sở, KV. Hà Nội, Hưng Yên, Hồ Chí Minh

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
bên vietin có tuyển ah? hic sao mình ko bit gì vậy bạn?

Bên Vietin tuyển cùng trong 1 ngày với MB luôn. Mình nộp hồ sơ hôm 17 hay 27 tháng 3 và gọi đi thi viết cùng trong buổi sáng với MB luôn. Hôm đó mình cũng chạy lòi mắt ra. 6h thì từ Vĩnh Hưng lao lên Kim Mã để kịp thi ca đầu của Vietin. Xong Vietin thì lao ngay về Chùa Bộc để kịp thi MB. 1 ngày 2 show thi (cũng may phỏng vấn không gọi cùng lúc 8-} )

Mình nghe 1 anh bên đó nói làm 5 điểm là pass, cơ mà thế thì pass cả làng :v

Mình nghe 1 anh bên đó nói làm 5 điểm là pass, cơ mà thế thì pass cả làng :v

Không phải vậy đâu bạn à. Vietin thi 2 môn. Môn 1 là Nghiệp vụ lấy điểm hệ số 2 Môn 2 là Tiếng Anh C lấy hệ số 1. còn điểm bao nhiêu và bao nhiêu câu qua thì mình không rõ. Như NH mình mà test online thì điểm phải trên 75% mới cho qua :(

vote MB, k thích vietin

Thích MB thì mình cũng thích hơn Vietin. Nhưng trường hợp của mình hiện tại vẫn chỉ là "Nếu". Cơ mà Vietin có vẻ lạc quan hơn chút (qua được 2 vòng rồi) còn MB chỉ mới qua vòng gửi xe còn vòng lấy vé để phỏng vấn thì chưa biết thế nào (mặc dù hôm đi thi về thấy đề cũng khá dễ) Thôi mai cứ đi pv bên Vietin trước. Nếu được nhận và thỏa thuận được lương lậu thì mình sẽ thôi không đi PV bên MB nữa (nhường cơ hội cho người khác 8-} )

cái này là MB cơ mà:)),lôi vietin sang làm chi, gia cát dự đêm ngày mai hoặc đêm chủ nhật sẽ có danh sách phỏng vấn

thi máy nên chắc chấm cũng nhanh, hết ngày mai khả năng sẽ có danh sách pv :D

cái này là MB cơ mà:)),lôi vietin sang làm chi, gia cát dự đêm ngày mai hoặc đêm chủ nhật sẽ có danh sách phỏng vấn

MB làm thứ 2 đến thứ 6. Mai là thứ 7, dự gì mà dự
Hix hóa ra là nó thông báo vào ngày nghỉ thật. Đúng là quái đản thật

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,970
Thành viên mới nhất