MB [Chú ý] MB thông báo danh sách thi viết Đợt I.2013 tại Hội sở, KV. Hà Nội, Hưng Yên, Hồ Chí Minh

Bạn duonglt cho tớ hỏi chút. Thế còn KHCN thì lấy bao nhiêu bạn? Tớ thấy vòng thi viết ở Thái Nguyên có danh sách tư vấn sàn đâu? Nếu lấy 2 người thì biết bao giờ mới được vào MB làm đây.hjc

- - - Updated - - -

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Bạn duonglt cho tớ hỏi chút. Thế còn KHCN thì lấy bao nhiêu bạn? Tớ thấy vòng thi viết ở Thái Nguyên có danh sách tư vấn sàn đâu? Nếu lấy 2 người thì biết bao giờ mới được vào MB làm đây.hjc

- - - Updated - - -

Các bạn đang nói TN là Thái Nguyên đó hả :-s

chính là Thái Nguyên bạn nhé, chỉ lấy 1 SME và 1 KHCN, cụ thể là TVS đấy. :D Xác định tỷ lệ chọi khá cao, nếu có đỗ thi viết thì cũng chưa mừng vội vì quan trọng nhất là PV. GĐ chi nhánh TN sẽ có trong hội đồng pv nữa.

chính là Thái Nguyên bạn nhé, chỉ lấy 1 SME và 1 KHCN, cụ thể là TVS đấy. :D Xác định tỷ lệ chọi khá cao, nếu có đỗ thi viết thì cũng chưa mừng vội vì quan trọng nhất là PV. GĐ chi nhánh TN sẽ có trong hội đồng pv nữa.

A. CHuyện GĐ MB Thái Nguyen có pv thì tớ biêt. Vì vừa quen ông anh biết GĐ MB ma.
2 người thì ít nhỉ

A. CHuyện GĐ MB Thái Nguyen có pv thì tớ biêt. Vì vừa quen ông anh biết GĐ MB ma.
2 người thì ít nhỉ
Mối quan hệ loàng ngằng thía :D
Lấy 2 chỉ tiêu là nhiều đấy(ít người lương mới cao :p), cả chi nhánh tầm 30 mà lấy thêm 2 thì cơ hội cũng kha khá rùi. Thi cử ngoài trình độ, may mắn thì còn xem duyên nghiệp với MB đến đâu nữa cơ.

Mối quan hệ loàng ngằng thía :D
Lấy 2 chỉ tiêu là nhiều đấy(ít người lương mới cao :p), cả chi nhánh tầm 30 mà lấy thêm 2 thì cơ hội cũng kha khá rùi. Thi cử ngoài trình độ, may mắn thì còn xem duyên nghiệp với MB đến đâu nữa cơ.

uh. hơi lằng nhang. nhưng ông ấy quen to lám. uhm

Đề mình nhiều nghiệp vụ, IQ EQ toàn vào câu dễ ==, tiếng anh có đúng 4 câu thì phải. Có câu này ko biết làm (ko nhớ rõ từng câu chữ):
Các tỷ giá hối đoái liên kết thuận chiều nhau, để giảm thiểu rủi ro thì làm cách nào T___T
1. Mua ròng tất cả
2. Bán ròng tất cả
3. Mua 1 số, Bán 1 số
4. Tối đa hóa rủi ro cho từng đồng tiền
5. Tối thiểu hóa rủi ro cái j j cho từng đồng tiền
Câu này t cũng k biết chọn ĐA nào

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091