BIDV [Chú ý] Chỉ tiêu tuyển dụng của BIDV năm 2013 [20.06-24.06.2013]

Ối, thế hóa ra là tình trạng chung ak, cứ tưởng mỗi mình bị đang k biêt làm tn đây,hay hnay là chủ nhật nên hệ thống k hoạt động nhỉ

mấy bác cho mình hỏi phần thi nghiệp vụ chuyên ngành vị trí GDV - QHKH là thi trắc nghiệm hay thi tự luận thế nhỉ và cụ thể cần ôn những gì để thi cho 2 vị trí này mong các bác chỉ bảo tận tình để biết đường mà ôn \m/

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
uh...mình xũng phân vân giống bạn...xem mấy đề trên giangblog thì thấy có cả tự luận, cả trắc nghiệm..kiểu như là tùy từng chi nhánh có đề khác nhau vậy..hay là họ tự ra đề nhỉ ?? =))
mấy bác cho mình hỏi phần thi nghiệp vụ chuyên ngành vị trí GDV - QHKH là thi trắc nghiệm hay thi tự luận thế nhỉ và cụ thể cần ôn những gì để thi cho 2 vị trí này mong các bác chỉ bảo tận tình để biết đường mà ôn \m/

Ko có chỉ tiêu nào ở HN @@ Bắc... thì một loạt mà chẳng thấy cái nào Bắc Ninh. thôi giải tán :-??

BIDV bắt đầu từ năm ngoái là thi tập trung trên toàn quốc, đề chung trên toàn quốc. Đề gồm có 3 phần: phần trắc nghiệm, trắc nghiệm có giải thích và tự luận. Đề BIDV khá khoai nên bạn nên chuẩn bị tâm lý trước.

Cho mình hỏi sao khi tạo hồ sơ, thông tin cá nhân ở đó lại sai so với lúc đăng ký vậy. Chọn chỉnh sửa thông tin, rồi cập nhật mà không thấy được ah? Bạn nào biết chỉ giúp mình với.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,481
Thành viên mới nhất
Linkin Park Mer
Back
Bên trên