BIDV [Chú ý] Chỉ tiêu tuyển dụng của BIDV năm 2013 [20.06-24.06.2013]

Mình thấy có nhiều bạn không hiểu hay cố tình không chịu hiểu vậy nhỉ? Ngân hàng chỉ tuyển những chi nhánh nào thiếu nhân sự thôi, thiếu ở đâu tuyển ở đó, chả lẽ đủ rồi cũng phải tuyển ???? Nếu BIDV không tuyển nữa thì các bạn hòan toàn có thể tìm chỗ khác để ứng tuyển, sao cứ phải nói này nói nọ nhỉ?

bác thông cảm..k cần bức xúc quá..thời buổi kinh tế khó khăn..người nhiều việc ít..đã thế vào bidv lại khó..ai cũng mong có 1 cơ hội mà
Mình thấy có nhiều bạn không hiểu hay cố tình không chịu hiểu vậy nhỉ? Ngân hàng chỉ tuyển những chi nhánh nào thiếu nhân sự thôi, thiếu ở đâu tuyển ở đó, chả lẽ đủ rồi cũng phải tuyển ???? Nếu BIDV không tuyển nữa thì các bạn hòan toàn có thể tìm chỗ khác để ứng tuyển, sao cứ phải nói này nói nọ nhỉ?

- - - Updated - - -

bác thông cảm..k cần bức xúc quá..thời buổi kinh tế khó khăn..người nhiều việc ít..đã thế vào bidv lại khó..ai cũng mong có 1 cơ hội mà :D

Anh cứ bình tĩnh ạ, một NH lớn như BIDV là mong ước của biết bao người, họ thấy ko tuyển thì họ cũng thất vọng, có lẽ do cách bày tỏ quan điểm ko đc đúng mực cho lắm thôi.
p/s: rất may là em còn có mục tiêu ở quê nhà :D

Anh cứ bình tĩnh ạ, một NH lớn như BIDV là mong ước của biết bao người, họ thấy ko tuyển thì họ cũng thất vọng, có lẽ do cách bày tỏ quan điểm ko đc đúng mực cho lắm thôi.
p/s: rất may là em còn có mục tiêu ở quê nhà :D

Uhm. Chúc bạn may mắn.

Quá đen! tốt nghiệp được vừa 6 chấm tròn xinh, thế thì chịu rồi.....haizzzzzzzzzzzzz!!!!

Mình mới ra trường liệu thi vào vị trí cấp bậc chuyên viên có ổn ko nhỉ?

Thử sức một lần đi...cái quan trong mà chúng ta cần có là sự Tự Tin..;))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,591
Thành viên mới nhất
sunnomerch
Back
Bên trên