BIDV [Chú ý] Chỉ tiêu tuyển dụng của BIDV năm 2013 [20.06-24.06.2013]

Không biết đính kèm mấy file scan vào đâu các bác nhể?

Không biết đính kèm mấy file scan vào đâu các bác nhể?

Theo mình. bạn cứ scan ra thành file hình hết. rồi quăng lên word tất cả. theo thứ tự từ trên xuống dưới. rồi lưu dưới dạng file pdf. 1 file pdf cho các văn bằng chứng chỉ, 1 file pdf cho cv và 1 file pdf cho form của ngân hàng nếu có

sao mình đăng ký nhưng web không thấy mail phản hồi nhỉ, đã ai đăng ký được tài khoản BIDV chưa chỉ mình với,, tks nhiều

Năm 2012 BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu trên cả nước, năm nay còn 212:|. Dân tình hầu như đã việt vị, đặc biệt là các mem ở Hà Nội, bây giờ chỉ còn 2 lựa chọn:

1. Ứng tuyển ở tỉnh. Mà các tỉnh/TP ở miền Bắc tuyển dụng "rõ nhiều"8-}
2. Làm khán giả, cổ vũ cho các bạn ở các tỉnh/TP khác

Chắc đa phần chọn 2;))

2 tháng trở lại đây đề tài BIDV tuyển dụng hay k, rồi sau đó là khẳng định vẫn tuyển dụng của lãnh đạo BIDV khiến dân tình khấp khởi chờ đợi. 14/6 còn có thông báo trước để "đổ thêm dầu vào lửa". Hqua, 15/6, khi có chỉ tiêu cụ thể thì...té ngửa#-o

:)) Bạn nói chuyện hài hước thật. Nhưng thực tế HO hay vậy lắm bạn ơi, mấy lần chi nhánh bị HO chơi cho vài cú, choáng vãi cả linh hồn. Hà nội thì năm nay không tuyển là đã được đoán từ trước rồi bạn à. Do đầu năm nay HO có chuyển bớt nhân sự từ HO về các chi nhánh trên địa bàn Hà Nội nên chắc là cũng ổn rồi, vả lại NHNN cũng chưa cho phép mở chi nhánh hay PGD mới trên đại bàn ở HN và TPHCM nên nhân sự ở 2 tp lớn tương đối ổn rồi.

@cocghe266: hình như hà nội có sơn tây tuyển 1 chỉ tiêu thì phải, còn chi nhánh Tây Hà Nội đã tuyển 6 chỉ tiêu trước đó rồi.( Mình cũng rất thắc mắc là sao Tây hà nỘi lại phải tuyển riêng trong khi 2 đợt tuyển rất gần nhau)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,478
Thành viên mới nhất
vnzlvnvn60
Back
Bên trên