BIDV [Chú ý] Chỉ tiêu tuyển dụng của BIDV năm 2013 [20.06-24.06.2013]

Sở 2 không tuyển đâu bạn ơi. Đang bị đánh giá là thừa nhân sự đây. Không thể đánh giá qui mô chi nhánh qua cảm tính của bạn được, rất nhiều chi nhánh nhỏ nhưng có võ đấy. Hơn nũa quy mô to hay nhỏ chỉ là 1 phần của tảng băng trôi thôi, phần chìm lắm khi ăn tiền đấy. ^^

Sao em tạo tài khoản xong nhưng không nhận được email kích hoạt? Anh chị nào biết cách sửa giúp e với ạ! Em cảm ơn nhiều :)

Sao em tạo tài khoản xong nhưng không nhận được email kích hoạt? Anh chị nào biết cách sửa giúp e với ạ! Em cảm ơn nhiều :)

Do cái trang web này mới đucợ lập nên vẫn còn 1 vài lỗi ngoài ý muốn. Từ đây đến khi tuyển dụng, Trung tâm CNTT của BIDV sẽ khắc phục lỗi này. Các bạn đừng có lo lắng gì cả nhé.

2. Một số lưu ý khi nộp hồ sơ dự tuyển:

- Mỗi thí sinh chỉ được đăng ký 01 nguyện vọng (vào 01 vị trí tại 01 đơn vị). Riêng đối với thí sinh đăng ký thi vào các chi nhánh trên địa bàn TPHCM (trừ chi nhánh Đông Sài Gòn, Tây Sài Gòn) được đăng ký 2 nguyện vọng (nếu thí sinh có nhu cầu) theo quy định như sau:

+ Nguyện vọng 1: đăng ký thi vào CN tại địa bàn TPHCM (trừ chi nhánh Đông Sài Gòn, Tây Sài Gòn);
+ Nguyện vọng 2 (nếu thí sinh có nhu cầu): đăng ký dự thi vị trí công việc có cùng môn thi nghiệp vụ với vị trí công việc đã đăng ký của nguyện vọng 1 tại 01 chi nhánh trên địa bàn khác (bao gồm cả CN Đông Sài Gòn và Tây Sài Gòn).

Cho em hỏi kỹ lại phần này, ví dụ như NV 1 em đăng ký vào 1 CN ở TPHCM (không phải Đông SG và Tây SG) thì NV 2 em có thể đăng ký thêm CN khác ở TPHCM không ạ? Hay em phải chọn địa bàn khác?
Em cảm ơn nhiều ạ :)

- - - Updated - - -

Do cái trang web này mới đucợ lập nên vẫn còn 1 vài lỗi ngoài ý muốn. Từ đây đến khi tuyển dụng, Trung tâm CNTT của BIDV sẽ khắc phục lỗi này. Các bạn đừng có lo lắng gì cả nhé.

Dạ em cảm ơn nhiều ạ :D

@tienyu_91: theo mình hiểu thì nếu bạn đăng ký vào NV 01 vào các chi nhánh như Bến Thành, Chợ lớn... thì bạn có thể đăng ký NV 2 ở TSG hoặc ĐSG. Nhưng nếu các bạn ghi ĐSG và TSG ở NV 01 thì không có NV 02 nữa. Theo kinh nghiệm củ mình thì NV 2 thường chả bao giờ có bởi vì cũng có 1 lượng lớn thí sinh khác đăng ký NV 01 vào 2 chi nhánh này vì vậy họ sẽ ưu tiên những bạn này hơn.

ôi, chỉ tiêu thế này thì đánh nhau một mất một còn, ai sống thì vào!!!!
GDV-1, CVQHKH-2 là nữ thì e nên chọn vị trí nào? nhờ các bankers tư vấn giùm em với?

Chuyên viên với nhân viên khác nhau ở đâu nhỉ? Sao chuyên viên mà yêu cầu ko hơn nhân viên là mấy vậy???

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,588
Thành viên mới nhất
coalchambermerc
Back
Bên trên