BIDV [Chú ý] Chỉ tiêu tuyển dụng của BIDV năm 2013 [20.06-24.06.2013]

bạn chú ý là người ta chỉ cần ảnh 4x6 thôi mà..với lại phần ý k có dấu * đỏ nên mình nghĩ k có ảnh toàn thân vẫn ok..mình cũng no nộp ảnh toàn thân mà..mà mình chak cũng k nhiều người nộp đâu :D
mọi người ơi cho mình hỏi, trong phần đính kèm ảnh, có 2 loại ảnh chân dung và ảnh toàn thân, mình không có ảnh toàn thân có nộp được không nhỉ

Mình thi được 3 lần nè bạn :)) câu hỏi lặp lại nhiều lắm :))

Bạn cứ như ở trên trời rơi xuống ấy nhỉ :))
Xin lỗi nếu câu hỏi của mình hơi ngố, vì dạo này mình phải vừa đi làm, vừa ôn thi, k theo dõi hết topic được. Mình k biết thật nên hỏi, tại có nhận mail bảo 25 - 27 thi thử, có phải là thi onl k? Kết quả này có ảnh hưởng gì đến đợt thi sau k?

Em thi được bao nhiêu điểm? Khả quan chứ hả?

Dạ mấy câu IQ thì em phân vân 1 câu thôi, còn xã hội thì có cái câu gì đó em chọn bừa vì ko biết :D Tiếng anh thì dễ anh ạ. Em chưa thấy mail báo kết quả của NH. Hy vọng là đề thật ko khó hơn nhiều lắm :)

- - - Updated - - -

Xin lỗi nếu câu hỏi của mình hơi ngố, vì dạo này mình phải vừa đi làm, vừa ôn thi, k theo dõi hết topic được. Mình k biết thật nên hỏi, tại có nhận mail bảo 25 - 27 thi thử, có phải là thi onl k? Kết quả này có ảnh hưởng gì đến đợt thi sau k?

Uh là online bạn ạ, lên web làm thử 1 bài 15 câu, muốn làm bn thì làm, ko ảnh hưởng gì đến hôm sau cả. Gluck!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,573
Thành viên mới nhất
Minhthu02
Back
Bên trên