Cho em hỏi về TPbank!!!

hacaxa1

Thành viên
Các anh ( chị ) cho em hỏi vị trí Nhân viên QHKH cá nhân và Chuyên viên QHKH cá nhân của ngân hàng Tiên Phong khác nhau ở điểm gì ạ.

TP bank thì mình ko rõ, nhưng mình nêu cách phân loại ở ACB mà mình biết để bạn tham khảo nhé, mà mình nghĩ là TP bank phân biệt cũng gần tương tự thế thôi.
Khi bạn mới ra trường hoặc có kinh nghiệm làm < 1 năm ứng tuyển vào thì sẽ gọi là Nhân viên QHKH. Hàng năm (hoặc hàng quý, hàng tháng) sẽ có đánh giá và xếp loại năng lực nhân viên dựa trên chỉ tiêu hoàn thành. Sau 2-3 năm nếu bạn hoàn thành chỉ tiêu ở mức % nào đó, hoặc luôn xếp loại nhân viên cuối quý/cuối năm từ mức nào đó trở lên thì sẽ đc "nâng cấp" thành Chuyên viên QHKH. Thu nhập và chế độ sẽ tốt hơn, nhưng tương ứng thì chỉ tiêu cũng sẽ tăng theo.
Cái này là mình nghe từ cách đây 2 hay 3 năm rồi, nên ko biết bây h có j khác hay update ko, nên chắc bạn fai tham khảo ai làm QHKH ở ACB để tham khảo cho chắc. Chứ TP bank thì hình như trên UB này hơi ít người đấy, khó hỏi lắm.

có bạn biết địa điểm và thời gian test ở TPBank ngày mai ko?mai mình có bài test ở đấy mà chỉ nhận được tin nhắn ko nhận được mail thông báo địa điểm và thời gian. :(

m có mail tb như này:
Thời gian thi: 15h30 - Thứ 3, ngày 10/6/2014

-Địa điểm thi: Hội trường Tầng 6 - Khách sạn Cầu Giấy tại Số 110 Cầu Giấy, Quận Cầu Giấy, Hà Nội.

m có mail tb như này:
Thời gian thi: 15h30 - Thứ 3, ngày 10/6/2014
-Địa điểm thi: Hội trường Tầng 6 - Khách sạn Cầu Giấy tại Số 110 Cầu Giấy, Quận Cầu Giấy, Hà Nội.
Cậu ơi, cậu nộp hồ sơ lâu ko thì đc gọi ý? :D

Chẳng hiểu TP Bank tuyển thế nào mà thi rồi phỏng vấn rồi chốt câu cho vay 4 tỷ huy động 2 tỷ thử việc 02 tháng học việc 06 tháng có thánh nào bị lung lay không???? Sang tuần là có kết quả đó :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,478
Thành viên mới nhất
vnzlvnvn60
Back
Bên trên